♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Welcome to the Fantastic World!!!
Let's join with us, FC BIGBANG HP!!!
♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Hẹn gặp các bạn tại Facebook của FC BIGBANG HẢI PHÒNG nhé :D www.facebook.com/pages/Fc-Big-Bang-Hải-Phòng

Latest topics

» [13.02.2010][INFO]Danh sách chính thức các VIPz của FC BIGBANG
by trang heo Tue 21 May 2013 - 20:59

» HÃY XEM TÊN TIẾNG HÀN CỦA BẠN LÀ GÌ??VÀ KIẾP TRƯỚC BẠN ĂN Ở RA SAO HA..
by bigbang09_love Mon 18 Mar 2013 - 13:13

» Ai có nhu cầu mua Stick Bút( Gậy cổ vũ của BB)
by BigBang_5ting Sat 28 Jul 2012 - 12:50

» HOT: tuyển dancer và singer
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 11:00

» Haha,cuối cùg cũng tìm ra cái 4rum
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 10:55

» [28.04.2010][Pics] Những bức ảnh hậu trường Electric Love Tour chưa từng được thấy
by TillỂU tlllHlllư Wed 13 Jun 2012 - 18:33

» [Vid] Blue-Alive come back!
by hoangank_boyhpv Tue 3 Apr 2012 - 13:05

» bigbang sẽ tổ chức concert big show vào tháng 2
by vip_vivian Sat 31 Mar 2012 - 12:54

» [Động tám] Buôn dưa lê - Bán dưa chuột
by Mũn Thu 16 Feb 2012 - 18:37

» Hình ảnh buổi World Premier &Trang web chính thức của GD và TOP
by li0njutop Sat 28 Jan 2012 - 15:35

» Đơn xin làm admin
by perry_hp90 Thu 26 Jan 2012 - 22:11

» [23.03.2010][Other] Bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học của YG
by kemy Sat 14 Jan 2012 - 17:29

» [Long fic] Tình yêu và thù hận [YG family]
by perry_hp90 Sat 14 Jan 2012 - 11:01

» Big Bang và các bài hát hay nhất thế giới của Big Bang
by luv_gd Sat 24 Dec 2011 - 21:43

» [Interview]Trả lời về vấn đề dancers của FC BIGBANG HP
by bigbang_g-dragon Sat 17 Dec 2011 - 17:21

You are not connected. Please login or register

[Động tám] Buôn dưa lê - Bán dưa chuột

Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 15 ... 29  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 29 trang]

p3_sun

;) Để thêm phần không khí SuN lập cái topic này ra , các mem có thể vào 888 này, có niềm vui nỗi buồn bức xúc gì cứ phang phập hết vào đây nhé :jkyf:

stonevipz

Mod
Mod
Cảm ơn bạn đã lập topic để các mem vô trò chuyện, trao đổi !
Theo lời bạn chủ topic thì niềm vui, nỗi buồn các bạn cứ phang vào đây nhé chỉ cần đảm bảo không vi phạm rules forum nhé, vì dù sao topic 888 vẫn thuộc phạm vi forum mà. Điều này không khó thực hiện đúng không ?
Xin lỗi vì "bà già khó tính" này đã giựt mất cái tem của topic !
Chúc các bạn tham gia forum vui vẻ !

p3_sun

Èo mới 15 t? mà ... sao lại là bà già khó tính thế :krtm:

___Windy___: (Ở đây còn có bà già khó tính hơn này :d) Nhắc nhở: Ko spam 1 dòng. Đề nghị edit lại bài viết

heoyeng

Mod
Mod
hehe!! hôm nay heo yểng có chuyện vui vì vừa được Huyền cho điều hành thêm box của anh Tea Yang!!! sướng!! là lá la
thank Huyền nhìu nhìu!! ss sẽ cố gắng hơn nữa! hihi

stonevipz

Mod
Mod
p3_sun đã viết:Èo mới 15 t? mà ... sao lại là bà già khó tính thế

___Windy___: (Ở đây còn có bà già khó tính hơn này :d) Nhắc nhở: Ko spam 1 dòng. Đề nghị edit lại bài viết

Huyền ah, đây là topic 888 thỳ cũng ko cần qúa khắt khe về spam đâu để các bạn ấy giao lưu thoải mái hơn. Nhưng các bạn cũng đừng quên chú ý nội dung bài viết [dù là 888 hay spam] tối thiểu cũng cần theo đúng những rules cơ bản nhất. Mong các bạn hiểu và làm theo !

Bi Kòi

èo, mấy hôm nay học mệt đứt hơi, rồi còn mấy vụ hội chợ kỉ niệm 26/3 của trường nữa,oải quá!đau đầu
sắp thi học kì rồi,huhu

heoyeng

Mod
Mod
ơ trường của teddy được tổ chức hội trại cơ a`?
sướng thế còn j` !!
mỗi tội nghĩ đến thi học ky` công nhận oải thật đấy! hjc
năm sau lớp 12 ùi mới khổ chứ!!!

nhungbaby

dag chuan bi on thj len cap 3 nen k dc len mag nhiu
cac pan thog kam? nha

p3_sun

tazz cũng học tối ngày nè :(( chả có thời gian gì cả
Nhưng đc. cái các show của Big Bang vẫn xem đủ hé hé
Thick nhất là FO và Strong heart
@ windy : bà già khó tính nào thể ???
NHắc nhở: Không đc. viết là bà già khó tính. Đề nghị edut bài viết. Hé hé

KaTy.akavipz

Designer
Designer
Ý, tưởng động tám phải luôn luôn tấp nập cơ mà so lại để vô box hẻo lánh thế này dân tình seo bik đc ...Gì chứ tám thì luôn luôn hưởng ứng oài, nghề kụa chj em mùk kaka
Vô nhìu cho toipc 8 luôn luôn đc update nèo * nháy nháy*
Mòn mỏi chờ các oppa căm bách, lâu rồi ko nhìn thấy cả 5 khuôn mặt ấy T.T
Căm bách nhanh ko là mềnh bị tự kỉ thật luôn rồi

p/s: Bị tỵ khi nhìn thấy 6500 vé của bên ELF đi sem SJ tại Vn nhé...Tự hỏi bao giờ BB sẽ về VN __.__!!!!

enydevil

Mod
Mod
Vâg, tình hìh là bị bấn loạn bởi 1 cơ số ảnh of TOP trong Into The GunFire , a ấy trông đẹp zai ghê gớm

Bi Kòi

hum nay trường có hội trại rồi.hik công sức mấy hôm nay của mình ko bík có ra gì ko.đang mún đy học nhảy vs ss sam mà mẹ đang ko cho.còn cái đen nào hơn cái đen này ko trời

Vipnew

sao thay it nguoi zay ta.tuong cac Vipz nha minh 888 ac lam ma nhi?
ma chi win tren ca ba gia kho tinh eh chu
hehe.kho tinh thi cu goi la (thoy roai) .noi nhu zay co bi mang hok ta.
nguy hiem wa'.

heoyeng

Mod
Mod
eo có vip nào đi xem MTV EXIT ko? nghe nói hoành tráng lắm!!!
mình cũng mún đi nhưng ko có vé!! ko bjt bao giờ BIGBANG nhà ta mới về VN nhỉ???
hjc tại bố Yang giữ cu Còi quá!!

stonevipz

Mod
Mod
Bị tự kỉ và ganh tị khi con bạn đi xem Suju trên HN !!!!!!!!
Bao giờ Yang tiên sinh mới cho 5 cậu bé của chúng ta về nơi này !!!!!!!! Bánh đa cua mãi chờ các chàng !!!!! T_T

JaDe~rùa

Mod
Mod
tình hình 5 zai về cứ như Sj vs Snsd ở sân bay thế kia có mà toi...
bên Saju tuyển cả đội security tới cả hơn trăm người mà cũng k đảm bảo an toàn đc...nhìn vẻ mặt mấy oppa bên đó..mà nghỹ khy 5 zai mình về cũng thế thỳ nản lắm...

Cả nhà mong bố Yang lếy bà Eun Joo cho nhanh nhanh để 5 zai vs 4 gái đc thả rông...

stonevipz

Mod
Mod
Anh già Choi dạo này đóng fim chiến tranh mặt mũi lấm lem cả những sao thấy vẫn kute quá
Mà dạo này già Choi lại bị mất ngủ mới chết chứ, buồn !
~~ Fighting ! ~~

supper_star

hớ hớ mọi người ơi sương we'
lớp e CASS vs VIP huề nhau ùi
ôy sương ếh

p3_sun

Hí hí tazzz từ sân mỹ đình trở về này
Bấn loạn lắm
Suju chỉ là nhóm nhạc mình thích
Ko biết nếu BB về thì thế nào nữa :rendeer:

Bi Kòi

mấy hôm nay ôn thi học kì mệt quá(nói là ôn cho oai chứ có học gì đâu)
nghe nhạc BB cái hết xì trét lun

heoyeng

Mod
Mod
eo vip với elf với cass lớp mình oánh nhau suốt ngày àh!!! hai đứa pạn thân chơi với nhau thì một con là V.I.P, một đứa là CASS. hjc thấy nản!!!
dạo này chỉ bít suốt ngày ngồi nghịch cái blog ngắm các oppa cho sướng mắt thoy~~~~!!!! hehe

___Windy___

S.mod
S.mod
Hic. Nản quá ta. Lại chuẩn bị thy học kỳ 2. Rồi lại thy thử đại học. Cứ tình hành này chắc mình tự kỷ mất :rabbit: . Ko thích như thế đâu huhu Ah mờ sắp sinh nhật Sung ú oài nhỷ. Các cụ nhà mình đã ai có ý định làm j chửa? Nếu chửa thỳ Win mở hội làng, ai đy đập phá thỳ đăng ký vs Win nghen. Hic. Áp lực của học hành, của công việc, của bạn bè và của gia đình sắp làm 1 con bé 16 tuổi còn "ngây thơ nhỏ dại" :pig: săp phát khùng rồi. Hic. Help me!!! Tớ là tớ khuyên chân thành những VIPz nào có nung nấu mơ ước vào Thái Phiên ý thỳ nên suy nghĩ kỹ trước khy nộp hồ sơ nghen. Đừng để như tớ. 1s nông nổi mà làm hại 3 năm của cuộc đời học sinh nhé :affraid: Má ui, nói như dân chuyên Văn rằng thỳ lờ mờ

"Khi đy trai tráng, khy về bủng beo" :sđsa:

Chết mệt. Àh, các VIP ếh, cho tớ xin ý tưởng về buổi offline típ theo nghen. Tớ mún FC của mình là FC dân chủ (hố hố). Các tiết mục, chương trình sẽ dựa trên ý tưởng của VIPz, sau đó sắp xếp, chắt lọc và xây dựng theo sự sáng tạo của Staff nhà mềnh. :gfd: Hế hế. Vỳ vầy, ai có ý tưởng gì thỳ chặt chém cho tớ nghe nhé. Tớ hứa Staf nhà mềnh sẽ "luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu" và trân trọng những điều VIP nói, VIP góp ý, để xây dựng tập thể nhà VIP HP là "Khu dân cư văn hóa, văn minh, đại đoàn kết, đại phát triển" nhé!!! :krtm:

Thoai chặt chém thế thôi. Khy nào, chán đời lên đây 888 típ. Đợi tin của mọi người. (Ai mún đy đập phá thỳ pm nhanh nhanh cho Win nhé. Ko Win chán đời là Win lại đy tự kỷ đấy :krtm: ) Bye cả nhà nghen. :dfeư:

________♥Signature♥_________

Chúng nó hun nhau...G của ta mà hgchg

heoyeng

Mod
Mod
chém quá đấy huyền àh
hum ý các V.I.P nhất định sẽ đi off. Nhưng mờ ý tưởng thì chưa nghĩ được ý tưởng gì cả!! hjc. chỉ cần cố gắng màn nhảy nhót và nhạc nhọt là được.
ngoài ra thì thêm phần ăn uống cho pà con phấn khởi
mà địa điểm thì rộng rãi một chút nhá.lần trước hơi chật tí. lên danh sách các V.I.P đi được ùi bố trí.
thoy chém vậy thoy.
hum y' vì các tình yêu nên heo yểng phải đi

JaDe~rùa

Mod
Mod
hix..lại cố nốt mấy vụ ọp ẹp năm nay òy sang năm chắc e dưỡng lão tạm thời...
sắp chết òy đêy...
sn Sung ú..Huyền em iu cho ss xin chân đập phá...đập phá xong ss lại về tự kỷ ..ôm nốt mấy tập đề ôn thy

hé hé...dù gì cũng cố nốt kái vụ ọp ẹp tháng 6 này..
mấy staff cho e đk bài nhá...e hơi bỵ máu karaoke

Bao h bắt đầu lên kế hoạch thỳ cho e tham za vs nhá...e bỵ mê lắm

stonevipz

Mod
Mod
Thiệt là mệt quá đi ! hard
Ai đó hảo tâm và nhiều thời gian reup ảnh của Young Bae Tại Concert của Brian McNight giùm mềnh với, nhiều quá, quá nhiều !!!!!!!! @@@@@
NHớ đừng hot link nha là re-upload nhé ! blahblah
Hình như mn chưa biết nhỉ forum mới có thêm hệ thống emoticons mới "Nấm xinh" jump mời mn sử dụng cho bài viết thêm sống động và nhí nhảnh ! keke clap
Sẽ còn update vào một ngày nào đó ko xa !! keke

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 29 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 15 ... 29  Next