♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Welcome to the Fantastic World!!!
Let's join with us, FC BIGBANG HP!!!
♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Hẹn gặp các bạn tại Facebook của FC BIGBANG HẢI PHÒNG nhé :D www.facebook.com/pages/Fc-Big-Bang-Hải-Phòng

Latest topics

» [13.02.2010][INFO]Danh sách chính thức các VIPz của FC BIGBANG
by trang heo Tue 21 May 2013 - 20:59

» HÃY XEM TÊN TIẾNG HÀN CỦA BẠN LÀ GÌ??VÀ KIẾP TRƯỚC BẠN ĂN Ở RA SAO HA..
by bigbang09_love Mon 18 Mar 2013 - 13:13

» Ai có nhu cầu mua Stick Bút( Gậy cổ vũ của BB)
by BigBang_5ting Sat 28 Jul 2012 - 12:50

» HOT: tuyển dancer và singer
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 11:00

» Haha,cuối cùg cũng tìm ra cái 4rum
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 10:55

» [28.04.2010][Pics] Những bức ảnh hậu trường Electric Love Tour chưa từng được thấy
by TillỂU tlllHlllư Wed 13 Jun 2012 - 18:33

» [Vid] Blue-Alive come back!
by hoangank_boyhpv Tue 3 Apr 2012 - 13:05

» bigbang sẽ tổ chức concert big show vào tháng 2
by vip_vivian Sat 31 Mar 2012 - 12:54

» [Động tám] Buôn dưa lê - Bán dưa chuột
by Mũn Thu 16 Feb 2012 - 18:37

» Hình ảnh buổi World Premier &Trang web chính thức của GD và TOP
by li0njutop Sat 28 Jan 2012 - 15:35

» Đơn xin làm admin
by perry_hp90 Thu 26 Jan 2012 - 22:11

» [23.03.2010][Other] Bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học của YG
by kemy Sat 14 Jan 2012 - 17:29

» [Long fic] Tình yêu và thù hận [YG family]
by perry_hp90 Sat 14 Jan 2012 - 11:01

» Big Bang và các bài hát hay nhất thế giới của Big Bang
by luv_gd Sat 24 Dec 2011 - 21:43

» [Interview]Trả lời về vấn đề dancers của FC BIGBANG HP
by bigbang_g-dragon Sat 17 Dec 2011 - 17:21

You are not connected. Please login or register

[14.06.2010] Cảm nhận về buổi mini offline lần 2 (13/6/2010)

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

___Windy___

S.mod
S.mod
Bất cứ ai tham gia buổi offline này đều có những cảm nhận riêng. Và có
lẽ đa phần trong số những cảm nhận ý là nỗi buồn sự thất vọng của 1
buổi off có những sự cố ngoài mong đợi, và nhiều sơ suất... Mình biết
bọn mình đã làm ko tốt, ko thành công ko đc như mong đợi của V.I.Pz..
Thực sự, mình rất buồn, rất áy náy, và cả xấu hổ nữa... Tất cả những
cảm xúc xấu nhất làm mình mệt mỏi... Tuy nhiên, mình rất mong V.I.P có
thể hiểu, thông cảm cho bọn mình, và mong mọi người tiếp tục ủng hộ bọn
mình trong chặng đường sắp tới của FC. Bởi vỳ chúng ta là V.I.P FAM,
nên hãy ở bên nhau, cùng nhau tạo ra mối quan hệ bền chặt, thân thiết
giữa các thành viên trong đại gia đình. Đó mới chính là điều mà FC
hướng tới. Mình muốn chung tay vs V.I.P xây dựng 1 cộng đồng VIP lớn mạnh ở HP. Mình muốn như thế, mình hy vọng như thế. Mong rằng ước mơ ý sẽ thành sự thật...trong thời gian ko xa...
Thay mặt BQL, mình muốn xin lỗi mọi người 1 lần nữa, bọn mình sẽ phải cố gắng tiếp tục cố gắng ở những lần sau. H hứa, và cả ban quản lý FC BIGBANG cùng hứa!!! Mong V.I.Pz sẽ tin tưởng vào lời hứa này của bọn mình!!!
Là người trong cuộc, Huyền hỉu rõ hơn ai hết sự vất vả, mệt mỏi của từng thành viên trong ban quản lý. Thậm chý đã có lúc bản thân mình muốn bỏ cuộc... Mọi người chắc vẫn nhớ MC của ngày hôm qua, Khánh chứ? Vỳ off, vỳ FC Khánh đã phải làm rất nhiều việc, phải chạy đy khắp nơi để lo cho off. Bọn mình đều nghĩ lần nỳ off bọn mình đã chuẩn bị rất kỹ càng, hơn lần trc nhìu, vậy mà.. Kết quả thật đáng thất vọng...
Thôi cóa lẽ mình chỷ nên nói đến vậy, hãy để V.I.P để mọi người cùng nói, cùng tham gia, góp ý cho FC, để FC ngày càng lớn mạnh, để FC vượt qua khoảng thời gian khó khăn này. Cảm ơn V.I.Pz vỳ ngày hôm qua đã đến ủng hộ bọn mình. Cảm ơn!!!

________♥Signature♥_________

Chúng nó hun nhau...G của ta mà hgchg

heoyeng

Mod
Mod
hum qua...13.6...buổi off lần 2 của fc bb hp singing

heo đã mong chờ đến ngày hum đó rất nhiều .....hum qua lúc đầu thỳ hơi lộn xộn 1 chút vì phòng hơi quá tải bởi vip ....nhưng dần dần mọi việc đều ổn...ko khí bắt đầu nóng lên và các vip cũng rất vui...vì naz để chúc mừng cho oppa tae và dae nên ko thấy mặt mũi của yongie đâu...cũng hơi bùn 1 tẹo..hỳ nhưng ko sao..ss vẫn iu cả 5 zai mà... nbchgcj

thank huyền, khánh, và tất cả các V.I.P đã cố gắng và nỗ lực rất nhìu để chuẩn bị cho buổi off.mặc dù có nhiều sai sót làm các vip hơi bùn nhưng tất cả mọi người đều hỉu và thông cảm cho các em mà.Lúc về em nt xin lỗi làm ss thấy áy náy quá( vì máy ss hết tiền)...đừng bùn nữa nhé..ko sao đâu mà..hy vọng các em sẽ cố gắng hơn nữa ở buổi off sau..hum ý nếu có gì cần giúp đỡ cứ pm cho ss nhaz..:p
khfjg
@jade: hum qua lúc tớ bắt đầu đạp xa ra khỏi nhà thỳ nghĩ đến bạn này đầu tiên..chắc giờ đag chơi vui lắm nhỷ...hum qua tớ đã cố gắng thật vui để vui hộ cho pạn này nữa naz..tiếc là quên bếng mất vụ chụp ảnh cho pạn này..hix( Im sr but I luv U)..mai về ùi hả...hé hé nhớ onl tám ý nhaz...tớ tò mò lắm ùi đấy...mà đến tháng 8 này off chúc mừng sn ty của 2 đứa...ko đi tớ cũng lôi đi..có chết cũng pải vác cái xác đến..lần này là nể tình lắm mới tha cho đấy..:D
jvjhfjh
@ mýt và ngân ..hỳ hum qua con pạn ss ko bít đường nên pải 1 mình lóc cóc đi..may mà vớ được 2 em..hé hé lần nào đi off mình cũng vớ được mấy pé dễ xương ghê..thank 2 em nhaz... jhjk

àh còn em zai mình hum qua ko thấy đâu cả..đông quá ko bít có đi ko để mình chém hộ jade...khổ thân con pé..hé hé...hum nào gặp chém sau..
hgfhkfk
......................................

iu vip hp nhìu nhìu lắm lắm ý...mong các vip mình sẽ ngày càg thân thiết hơn nữa.....thân thiết như 5 zai ý..àh ko còn pải hơn nữa chứ....Vip mà......^^

hey V.I.P hp...we are family.....OK? kgjgk

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

mình dự đoán hôm nay sẽ có cái bài này mà ..... giỏi quá đi .....
uhmmmmmmm ........ buổi off hôm qua có hơi buồn thật ..... nhưng cũng có n` cái hay lắm nhá .....
thời trang BQL thì hok đụng hàng lại thật giản dị và gần gũi ~~~~ nói phát biết ai liền ..... , nhạc thì có hay xịt 1 tí nhưng mà á .... khi có nhạc thì to ầm ĩ, sướn cả tai mà tê hết cả ... mông ( VIP nào ngồi ghế đệm có thấy thế hok ??? ) .... mà cái này tại cái máy tính dởm chứ .... bảo tớ hãng nào để đi kêu gọi họ hàng khủng bố .... , mấy cái trò chơi thì hay lắm nhớ ( nhắc đến lại ức ) ....., không gian chật 1 tí nhưng làm mọi ng` gần gũi nhau hơn .... tớ phát hiện ra có ~ VIP còn crazy hơn tớ ( điển hình là bạn chân đất, mắt gần toét, xắn quần á ) ..... vi vu và vi vu ......
BQL đừng buồn nữa nhé ..... từ ~ thất bại bé nhỏ này chúng ta hy vọng sẽ dẫn đến ~ thành công vĩ đại hơn .... ha ha ha ....
DAESUNG oppa và TAEYANG oppa sn gần nhau nên tổ chức chung 1 buổi đúng hok .... thế nên TOP oppa và SEUNGRI oppa cũng thế nhỉ .... vậy là riêng t/y của tớ đc 1 buổi hả ~~~~ hơi bị sướng ....
T8 này off á .... còn bị trục trặc nữa á .... thì á ..... JIYONG oppa ứ yêu mấy cậu nữa ..... yêu tớ thôi .... ha ha ha .....
nào ..... VIP .... refresh lại tinh thần nào ..... lấy 1 ít vui vẻ và nụ cười của DAE truyền cho các cậu ( chiu chiu ) .... lấy 1 ít tự tin của maknae truyền cho các cậu ( bụp bụp ) .... xin thêm 1 tí tài năng và bản lĩnh của YONG nữa ... nhận này .... ( chiu bụp ) ..... kekeke ....
VIP fighting .... !!!!

Được sửa bởi HaGD ngày Wed 16 Jun 2010 - 19:12; sửa lần 2.

stonevipz

Mod
Mod
Đầu tiên, xin lỗi mọi người vì buổi off vừa qua đã không mang đến được cho mọi người tham dự được những gì xứng đáng hơn.
Thứ hai, là cảm ơn mọi người đã tham dự buổi off, cảm ơn nhiều lắm, và càng cảm ơn mọi người hơn khi mọi người đã thông cảm cho những thiếu sót đáng tiếc đã xảy ra. Trog buổi off tháng 8 sắp tới nhằm chúc mừng sinh nhật cho Kwon Leader và kỉ niệm 4 năm debut của BIGBANG hứa hẹn sẽ ko còn những trục trặc đó nữa và sẽ đem đến cho mọi người 1 bữa tiệc lớn và nhiều ý nghĩa.
Buổi off diễn ra ngày 13/6 vừa qua, mọi người thấy có vấn đề gì hãy cứ thẳng thắn nêu ra và chia sẻ để BQL FC có thể nhận thức và sửa chữa cho những buổi off kế tiếp, nhằm hoàn thiện và chuyên nghiệp hóa phương thức hoạt động của FC.
Chân thành \cảm ơn,
~~Stone~~

[K]un[O]

Gì nhỉ :-ss Phải nói là nóng và hơi chật 1 tẹo .. Mình chật vật lắm mới tìm đc. chỗ đứng để quay :)) Vậy mà Huyền bảo ít người đi lắm :-ss Lần này nhiều sự cố qá đâm ra mình ngóng mãi mà chả thấy bạn Dae Ú đâu cả .. hix hix TT_TT Đc. cái mấy bạn dancer chất qá đỉnh qá :)) b-) Túm cái váy lại là tuy off chưa thành công lắm nhưng rất là vui và nhiều bánh gà tồ <3 <3 hề hề hề
À nhưng mình cũng có 1 chút khó chịu muốn đc bày tỏ ..có gì các bạn bỏ qa nhé :)
Thứ nhất là về vấn đề bánh gà tồ : Hôm off FC có 3 cái .. 1 là để tượng trưng , 2 là để chia cho mọi ng , 3 là của FC DB tặng ...!! Khi cắt bánh chia cho mọi ng , có 1 số người ở bên ngoài ăn gần hết 1 nửa cái bánh ấy .. Tớ chả hiểu các bạn ấy có nghĩ đc là đấy là bánh để chia cho mọi ng k ? Chả hiểu ý thức các bạn ấy để đâu nữa ? Hành động như 1 lũ chết đói và vô học !!! Tớ xin lỗi nếu lỡ nói động chạm đến bạn nào nhé :) Và cg xin lỗi khi nói ra chuyện này :) Nhưng tớ nghĩ tớ k sai .. Và khi các Staff ra để chuyển bánh , các bạn ấy đã cực kì tức giận !! Các bạn nhìn thấy sự tức tối trên nét mặt của các Staff đúng k ?? Nhưng các bạn vẫn bánh mì bơ .. Thậm chí tớ còn nghe thấy có 1 bạn nói :"Coi như mình k biết gì nhé".. Lúc đấy tớ lại có thêm 1 suy nghĩ nữa là các bạn đúng là hèn thật :) Hay tại thời buổi lạm fát , ăn mà k mất tiền thì mình cứ ăn tự nhiên =)) ??????????? K fải tớ qá quan trọng việc ăn uống nhưng hành động đó của các bạn nói lên ý thức tập thể và đạo đức của các bạn .. rite ???
Thứ 2 là 1 vấn đề làm tớ rất bức xúc
Tớ đã rất khó chịu khi vừa đứng quay vừa fải nghe những lời nói bỗ bã , láo toét của 1 bạn đằng sau ~x( Bạn trẻ ấy cứ thế mà vãi tất cả những gì có thể vãi đc !! Cứ đ.. tất cả những gì có thể đ.. đc !! Nhưng điều làm tớ khó chịu nhất là bạn ấy liên tục fọt ra những câu có ý mỉa mai FC và BB ..!! Có thể bạn ấy làm thế cho vui nhưng nếu những ai đứng cạnh tớ lúc ấy , nghe đc. những lời bạn trẻ ấy nói lúc ấy thì chắc chẳng vui đc. Tớ đã rất kiềm chế để k ra nhổ 1 bãi nước bọt vào mặt bạn ấy :)) Nếu mem của các FC khác đến dự mà nghe đc. những lời nói vô văn hóa ấy thì họ sẽ đánh giá như nào về FC của chúng ta ???
Buổi off là chỗ để dành cho những ai thực sự yêu thích , thực sự quan tâm đến BB chứ k fải là chỗ để tụ vạ , để nói fét !! OK ???
Ôii thoải mái qá :) Hihiih.. Tớ chưa có đóng góp gì nhiều cho FC cả nhưng tớ mong là các Staff và Admin sẽ ghi nhận đóng góp này của tớ .. Tớ cảm ơn :)
Cảm ơn các Staff đã rất vất vả để làm nên buổi off hoành tráng như thế
Cùng cố gắng nhé :)

daechan

mình cứ chờ bánh gato mãi
hôm off lần này mình thấy VIP đi ko đông = lần trc hay sao í
hay tại các FC khác đi đông quá ?
lúc mà sau mất điện ấy
các bạn fc khác về, thấy thoáng đi hẳn
..............
2 lần off, thiệt tình thì chả có j đáng nói ngoài sự cố về âm thanh
chtr bị dừng hơi nhiều, làm ngồi chờ nói thật là hơi bị mệt
và lần nào đi mình cũng bị ấn tượng bởi bé Huyền (mình hơn Huyền nhìu tuổi nên gọi thế cho nó tình củm nhá :)) )

7forum Part 1 : Lời xin lỗi !!! on Mon 14 Jun 2010 - 21:49

KaTy.akavipz

Designer
Designer
Thực sự sẽ khá dài dòng với 3 part cảm nhận ...!!!
Mình biết lời xin lỗi ko thể nói nhiều lần...Một lời xin lỗi
nói nhiều lần sẽ gây nhàm tai và ko đem lại sự tin tưởng của người được xin lỗi...Nhưng thực sự trong lúc này mình ko thể nói j hơn với những mem của FCBB là 1 lời xin lỗi tự tận đáy lòng.

Những mem tham gia off 1 chắc hẳn cũng đã nghe lời xin lỗi của BQL nhưng off 2 vẫn vậy.Vẫn là những lời xin lỗi...Tự bản thân của 1 người trong BQL mình cảm thấy thực sự là bị buồn...Đã xin lỗi và đã hứa nhưng vẫn chưa thể làm j được cho các bạn...!!!
Cho đến tận hôm nay mình vẫn cảm thấy bứt rứt về buổi off hôm qua ...!!!

Lời xin lỗi :
Minh không thể phủ nhận rằng hôm qua là 1 ngày
nắng nôi và nóng nực nhưng sự thực buổi off đã không đem lại cho các bạn sự thoải mái cả về chỗ ngồi và cả về chất lượng buổi off...T.T~!!! Và đúng là lời phàn nàn là tập trung vào 2 vấn đề đó phải không mn ???

Xin lỗi vì chính mình là người đi thuê phòng, 3 ngày lết từ quán cafe này đến quán quán karaoke khác khắp cái HP để tìm được 1 quán nào có thể chứa nổi 70 người (dù biết số lượng mem FC đã
hơn 100 nhưng vẫn ko hề tin tưởng là có từng ấy mem đi off T.T)...Và có lẽ việc để nhiều mem phải chen chúc để ngồi,phải đứng, phải ngồi ghế
nhựa thì mình nghĩ chuyện tìm phòng,quyết định đặt phòng là thất bại đầu tiên của mình ....

Xin lỗi vì tự mình nghĩ đã chuẩn bị kĩ càng nhưng
thực sự vẫn có những sơ suất rất ngu si...Đến ngày off mà staff vẫn ko có 1 tờ khung ct cầm theo người mặc dù đã phát trước đó, MC (úp mặt vào tường tự kiểm điểm ) thì trước buổi off mới kịp khớp vs nhau vài dòng .tình yêu với BB là j, tình yêu Dae với Bae là j mà sao trước mặt VIP mình ko thể nói đc 1 lời nào...Điều đó khiến mình rất bứt rứt và thất vọng về chính bản thân mình....

Xin lỗi các bạn về khoản ăn uống nữa , đã thông
báo là giá vé 30k bao gồm nước và bánh nhưng sự thật là me chỉ được nước, ko dám nói là những mem vào sau ko những ko có chỗ ngồi mà ko có
được giọt nước >"<...Bánh như ss Kuno nói rồi đấy, đã cắt xong nhưng vì 1 số lý do mà ko thể chuyển vào,bên trong thì ko có lửa để
thắp nến ,thổi nến tượng trưng...

Ct đã được lên kế hoạch từ 1 tháng trước buổi off
nhưng sự thật là gần sát ngày off tất cả ct mới xong xuôi...và chính sự cố về cái máy tính ở chỗ off đã *góp phàn* ko nhỏ để cái ct mà staff kĩ
thuật đã mất rất nhiều time để làm ko được suôn sẻ (giật,mất tiếng )...Điển hình là 2 cái clip do mình làm đã ko kịp lên sóng vì máy tính sập T.T...Cả trò chơi nữa,nếu ko mất quá nhiều time chờ chạy ảnh thì có lẽ trò chơi đã hoàn hảo lên rất nhiều,trò chơi thứ 2 cũng rất hay nhưng vì quá mệt mỏi mà mn cũng ko muốn chơi nữa...

Và cả chuyện đã hứa với mn là sẽ chụp ảnh, nhưng chết ct quá nhiều đã kéo dài buổi off hơn dự kiến, nhiều mem bỏ về và đã ko thực hiện việc chụp ảnh cùng mem >"< !!! Và cho đến buổi off thứ 2 hai rồi ,mem FC vẫn chưa có cái nào chụp cùng nhau :(( ....

Và rất rất nhiều điều mình muốn xin lỗi và nói thật với mn nhưng có lẽ càng moi ra thì ý nghĩ của mn về BQL, về FC sẽ khác là việc sẽ thông cảm mà bỏ qua...!!!
Mn hãy coi lời xin lỗi này như 1 lần tin tưởng nữa đc không...Hãy tin tưởng vào BQL 1 lần nữa...!!!

Thân !!!
Thay mặt BQL : KaTy

Được sửa bởi KaTy.akavipz ngày Mon 14 Jun 2010 - 22:44; sửa lần 1.

Hội VIP Hải Phòng

8forum Part 2 : Lời cảm ơn !!! on Mon 14 Jun 2010 - 22:41

KaTy.akavipz

Designer
Designer
Rất
nhiều lời xin lỗi từ phía BQL nhg xũng ko thể quên những lời cảm ơn :

Cảm
ơn đến mem của FC đã không ngại chật chội, nắng nôi mà tham dự buổi off đến phút
cuối ct...(kể các những bạn đã bỏ về trước, ko thể trách vì lúc đó sập máy tính, BQL bất lực ko thể làm j để kéo mem lại >"

Cảm
ơn mem đã có những lúc rú, hét về các zai, đã không ngần ngại thể hiện tình yêu của mình với các zai,vì buổi off tổ chức ra là để cho các mem thể hiện tình yêu của mình cùng với những người chung sở thik, những lúc như thế mình thực sự cảm thấy rất phấn khích...^^~!!!

Cảm ơn những mem đã ở lại đến cuối buổi off,dù mệt đó,nóng đó, khó chịu đó những các bạn vẫn ở lại với chúng tôi,có lẽ những mem ở lại cũng đã kịp nghe được những lời tâm sự chân thành nhất từ BQL mà có lẽ nếu nhiều người cũng ko thể tâm sự được...!!!

Cảm ơn những người đã góp công ko nhỏ để tổ chức buổi off (ko mấy thành công) này...Mình biết các bạn đã cố gắng hết mình...Cảm ơn cả nhóm staff,cảm ơn đội nhảy,cảm ơn Link đã đánh đàn rất hay,cảm ơn anh(ko biết tên) đã dẫn ct cùng mình,cảm ơn ss Kuno đã đứng suốt để quay lại ct,cảm ơn những bạn đã ngồi ngoài(mặc dù rất nóng) để bán vé và đk thành viên ...

Và đặc biệt :

@Stone, Eny,Hương: Cảm ơn chúng m đã bỏ rất nhiều thời gian để làm ct off,đã ngồi suốt trong xó hẻm (cạnh tivi) nơi 5 ,6 con người luôn chui đầu vào đeý...Đã chịu khó ngeh những lời thúc giục ko mấy lọt tai từ t...
Chạy đi chuyển đàn với t,(Thêm ss Thủy phần này )đã đến chỗ off căng banner cùng với mn đến tận hơn 12h trưa nắng nôi mới vác xác về nhà chuẩn bị chiều 1h đi tiếp >"
@Huyền : Có lẽ m là con t muốn cảm ơn nhiều lẫn nữa nhất,ko chỉ riêng lần này...Cảm ơn m đã đến được buổi off,có lẽ thấy m t sẽ ko thấy hẫng,m lo lắng cho FC t hiểu, m có lỗi và tự băn khoăn bứt rứt vì lấy tiền của mem mà cb ko ra j t cũng hiểu...Cảm ơn vì t đã quen 1 VIP như m ....!!!

Và có lẽ cũng dành 1 lời cảm ơn đến chính bản thân mình(dù biết có hơi lỗ mãng) ...Cảm ơn mày đã ko bỏ cuộc,có lẽ áp lực với buổi off,áp lực với quá nhiều việc liên quan đến buổi off,chạy như con cờ lông công suốt cả 1 tuần khiến m muốn buông xuôi tất cả trong rất nhiều lần...Mày không đòi hỏi j sau ở buổi off cả,không lợi lộc hay danh tiếng nhưng có lẽ nhiệt huyết và tình yêu với 5 con người trong BB ấy, tình yêu với tất cả các VIP đã giúp mày tiếp tục..........!!!

Lời cảm ơn không nhằm tự đề cao mình hay bất cứ 1 ai...Xin hãy lắng nghe lời cảm ơn để thấu hiểu họ, thông cảm cho họ ....!!!
Cuối cùng vẫn là lời cảm ơn trong đó có vô vàn lời xin lỗi tới tất cả những người đã tham gia buổi off ngày 13.6 vừa qua

Kasahamita !!! * cúi lạy *

Thân !!!
Thay mặt BQL : KaTy

Hội VIP Hải Phòng

jashley

V.I.P Kool
V.I.P Kool
hu hu
hôm đó em không đến được
thế hôm đó không đi thì không được vào hội àh
nhưng các anh chị cho em tham gia với nhá

Jenny Kun

Thôy e àk...dù thế nào thì VIP nhà mink` nhiệt tìnk` như thế thì phải có 1.t/y lớn với Bb....
Lần này chưa tốt thì lần sau sẽ cố gắng....
chắc mọi người cũng hiểu thôi.....thu xếp trong 1 thời gian ngắn cũng k phải dễ mà......

jashley

V.I.P Kool
V.I.P Kool
thế em có được tham gia fan Fc của Big Bang tại Hải Phòng không ạh

zZzMKzZz

MK thấy hôm đó staff làm việc nhiệt tình lắm lắm r mà!
Chỉ là 1 vài sự cố nho nhỏ thoy ... hk sao mà ... tinh thần vượt khó rất đáng hoan nghênh!

Hì... cuối buổi of staff nào cũng mồ hôi đầy trán, mặt mũi buồn thiu...
hjx...!Hk sao mà... thật đấy... tinh thần VIP No.1...
những nụ cười vẫn  còn...Khánh, Huyền, Thủy phải cười như thía n vào...FIGHTING!

Mk sẽ post pose ảnh khó đỡ của chị Thủy lên 4rum :))

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
post ảnh đi MK hum đeý tớ ko đi được mún sem ảnh mọi người nhớm

http://www.facebook.com/profile.php?id=100000075049430

zZzMKzZz

Hehe... Thấy có mỗi 1 ng` có nhu cầu xem ảnh vs video thoy là sao?!

Có khi zỗi ứ post nữa thì sao nở?!

jashley

V.I.P Kool
V.I.P Kool
thì bạn cứ post đi
chắc chắn sẽ có nhiều người xem cho con

Được sửa bởi ___Windy___ ngày Wed 23 Jun 2010 - 15:00; sửa lần 1. (Reason for editing : Ko được sử dụng màu chữ đỏ. Nhắc nhở lần cuối. Nếu bạn ko chấp hành, bài viết của bạn sẽ bị xóa ko báo trước)

zZzMKzZz

Uk uk...

Có j MK up link cho cả nhà cùng down vìa xem ná...

hay là up trực tiếp lên 4rum??!!

Vipnew

222!!!Các V.I.Pz lâu lắm em mí online nên thếy giao diện 4rum mếnh # nhìu ứe. Hôm đếy em hem đi nhưg mờ thiên hạ đồn rằg hôm đoá gặp sự cố nên cũng hơi bùn. Sự cố mứt điệ ếy phải tráck là do nhà cung cấp điện ý. Chứ staff nhà ta cũng cố gắng hít mình rùi mừk.

jashley

V.I.P Kool
V.I.P Kool
ủa sao ở đây không được sử dụng màu chữ đỏ

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
vào trong phần nội quy thì bít
mà lói chung nà đợt off đeý như thế là được rùi
em ko đi mà FC vẫn làm như thế là được ùi ( trém tí )

http://www.facebook.com/profile.php?id=100000075049430

Sun*monKey

V.I.P Kool
V.I.P Kool
thật xúc động tiếc là Sun hem có đi dc

http://yume.vn/nha_tui_ndkknh

___Windy___

S.mod
S.mod
2nd Mini offline of FC BIGBANG HP- Những bức ảnh lần đầu tiên công bố :D

Chúng nó hun nhau...G của ta mà hgchg

Vipnew

ui..ui..hồi ýk trông ai cũng gầy..
vậy mk..bjờ..ai ai cũng béo nh` lắm T_T

Ch0iCh0i

V.I.P Kool
V.I.P Kool
eo ước gì mik có ở đó

dancer_hp95

mong Buoi? off nay thanh` cong hon mong doi.

Sun*monKey

V.I.P Kool
V.I.P Kool
ôi..cái bánh cái bánh kìa..SUN

http://yume.vn/nha_tui_ndkknh

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next