♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Welcome to the Fantastic World!!!
Let's join with us, FC BIGBANG HP!!!
♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Hẹn gặp các bạn tại Facebook của FC BIGBANG HẢI PHÒNG nhé :D www.facebook.com/pages/Fc-Big-Bang-Hải-Phòng

Latest topics

» [13.02.2010][INFO]Danh sách chính thức các VIPz của FC BIGBANG
by trang heo Tue 21 May 2013 - 20:59

» HÃY XEM TÊN TIẾNG HÀN CỦA BẠN LÀ GÌ??VÀ KIẾP TRƯỚC BẠN ĂN Ở RA SAO HA..
by bigbang09_love Mon 18 Mar 2013 - 13:13

» Ai có nhu cầu mua Stick Bút( Gậy cổ vũ của BB)
by BigBang_5ting Sat 28 Jul 2012 - 12:50

» HOT: tuyển dancer và singer
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 11:00

» Haha,cuối cùg cũng tìm ra cái 4rum
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 10:55

» [28.04.2010][Pics] Những bức ảnh hậu trường Electric Love Tour chưa từng được thấy
by TillỂU tlllHlllư Wed 13 Jun 2012 - 18:33

» [Vid] Blue-Alive come back!
by hoangank_boyhpv Tue 3 Apr 2012 - 13:05

» bigbang sẽ tổ chức concert big show vào tháng 2
by vip_vivian Sat 31 Mar 2012 - 12:54

» [Động tám] Buôn dưa lê - Bán dưa chuột
by Mũn Thu 16 Feb 2012 - 18:37

» Hình ảnh buổi World Premier &Trang web chính thức của GD và TOP
by li0njutop Sat 28 Jan 2012 - 15:35

» Đơn xin làm admin
by perry_hp90 Thu 26 Jan 2012 - 22:11

» [23.03.2010][Other] Bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học của YG
by kemy Sat 14 Jan 2012 - 17:29

» [Long fic] Tình yêu và thù hận [YG family]
by perry_hp90 Sat 14 Jan 2012 - 11:01

» Big Bang và các bài hát hay nhất thế giới của Big Bang
by luv_gd Sat 24 Dec 2011 - 21:43

» [Interview]Trả lời về vấn đề dancers của FC BIGBANG HP
by bigbang_g-dragon Sat 17 Dec 2011 - 17:21

You are not connected. Please login or register

[05.07.2010][Động 888] Chia sẻ tình cảm của bạn vs FC BIGBANG HP nhé!

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 8 trang]

___Windy___

S.mod
S.mod
Chắc hẳn nghe cái tên topic mọi người đã đủ thấy đc độ "mùi mẫn" của topic này phải ko? Như đã thông báo, buổi offline thứ 3 sẽ "xuất xưởng" vào tháng 8 nỳ. Đóa cóa thể là 1 món quà mừng rất nhìu dịp đặc biệt cho V.I.P HP: mừng sinh nhật lần thứ 22 của Kwon Leader (18/8/1988- 18/82010), mừng sinh nhật lần thứ 4 của BIGBANG (19/8/2006-19/8/2010), mừng sinh nhật YG Family 14 "tuổi", mừng bố Yang có babe, mừng album comeback của 5 zai, mừng YG's summer.... Thế nhưng chắc rất ít người bít đc rằng tháng 8 này, còn có 1 cái sinh nhật nữa, đóa là sinh nhật FC BIGBANG HP tròn 1 tuổi (12/8/2009- 12/8/2010) (12/8/2009 là ngày đầu xiên t gặp trưởng FC nhà mềnh- Dung Kathy. Và sau cuộc gặp gỡ đó, FC bắt đầu thay đổi, nên lấy ngày ý là ngày FC "chào đời" cũng ko sai chứ???)
Vỳ vậy, mình mún lập ra cái topic này để V.I.Pz nhà mềnh bày tỏ cảm xúc vs FC sau 1 năm gắn bó và hoạt động. Hy vọng, tại đây mọi người sẽ tìm thấy những dòng cảm xúc chân thành nhất của nhau, để FC ko chỷ là 1 Fanclub mà còn là 1 V.I.P FAMILY!!!

________♥Signature♥_________

Chúng nó hun nhau...G của ta mà hgchg

___Windy___

S.mod
S.mod
Ngứa tay quá, t "xuất xưởng tác phẩm văn học" lun để mọi người lấy mạch cảm xúc nhớz (Nhưng t vít ko hay đâu. T ngu văn lắm. Mọi người đừng chê cười nhé. Chỷ có điều đảm bảo rằng, mọi cảm xúc mà t vít, t cam đoan nó thật 100%)(Hàng Việt Nam chất lượng cao ISO 9001 )

Ưhm. Nói ko phải là khoe, chỷ là có tý chút tự hào rằng t là đứa quen nhìu V.I.Pz nhứt trong FC. Có lẽ vỳ cái tính lắm mồm, ...hơi manly 1 tẹo của t
(Bạn t nói t như thế, ko tin cứ hỏi lũ bạn t thỳ bít, t nghịch cỡ nào...đến nỗi con zai lớp t hết thảy đều bảo bao nhiu cái manly của con zai lớp a15 dồn hết cho t ) Đc quen nhìu V.I.Pz (thậm chý là còn chơi thân nữa ý), điều đó làm t rất vui. Vỳ đa phần trong số V.I.Pz nhà mình đều là những người anh, người chỵ, người em, người bạn rất tốt của t. Tin ko nếu nói nhờ FC, t có thêm nhìu người để tâm sự, giúp t đứng dậy khi vấp ngã???
- Nhờ có FC, t quen đc 1 BQL 90% là dân Ngô Quyền 3. Mọi người chắc ít ai bít đến 3 thành viên của BQL lun giấu mặt trong các buổi off (vỳ phải làm ở "tổ kỹ thuật"): Đào (stonevipz), Yến (enydevil), Hương (Youn). T ấn tượng vs Đào ở "nồng độ người nhớn". Hơi kỹ tính, thâm chý t nói thật Đào đừng giận nhé, đã cóa lúc t nghĩ là Đào gét t. Nhưng sau khi nghe KaTy giảng giải, và khi đc tiếp xúc nhìu vs Đào, thỳ t thấy phục c nhìu hơn... Vs Hương, cóa lẽ cái mà t lun nhận thấy đó là khả năng ngoại giao tốt (thế mà chưa đc phát huy trong các buổi off). Cái nỳ t phục lắm đóa. Còn vs e Eny thân yu của t, thỳ ko bít từ rỳ miêu tả rõ ràng nhất nữa. T thấy "gét" e ý kinh khủng lun. Có đời thưở nhà ai cứ nhìn thấy t là "chọc ngoáy" như e ý ko cơ chứ??? GÉC (gọi là e là đúng ùi. E sinh sau t 6 ngày đấy e ạh)

- Nhờ có FC, t quen đc 1 àh ko 2 tomboy style, nhưng tính tình thỳ như trẻ con ý: Dung Kathy (trưởng FC ý) & Thủy Sam (admin của 4rum mình ý). Nói chuyện vs Dung, chết cười vs cái kiểu tự sướng hết sức hết sức... CON NÍT. Còn Sam, 1 nhân vật đa tài mới khai quật của FC Nhảy nhót, các khoản về tin học, "hắn" xơi khá ngon lành (đc đấy)

- Nhờ có FC, t đc quen nhìu V.I.Pz hơn. Mỗi người 1 tính, nhưng nhìn chung họ đều rất tốt, rất nhiệt tình. ss Heo yểng ko ngại đường sá xa xôi (từ Đồ Sơn ý), lần ọp nào cũng góp mặt. ss Jade (bồ yu của t đây) nhiệt tình thỳ thừa 1 rổ. ss Mai Phương là cố vấn cho FC. ss áo vàng (MK) 2 lần ọp đều ở chân quay phim chụp hình (lần 2 thỳ cóa cả ss Kuno nữa). 2 ông anh: Đăng và Tùng (2a nhảy Let me know tring off vừa ùi ý) 1 ông thỳ suốt ngày bắt nạt t , 1a thỳ hiền zã man, hehe, cứ khi nào t để status chán nản là a ý lại có mẹt. Ông a kết nghĩa duy nhất của t- a Lynk (a còn lại trong nhóm nhảy nam) thỳ toàn bỵ t bắt nạt , nhưng đc cái rất chăm chỷ làm gia sư 3 môn toán-lý-hóa cho t. Hehe.!!!

- Nhờ có FC mà t đc quen mấy đứa e, nào là em zai Hà bên Trần phú 2, em Phương bên Thủy Nguyên, My béo...Ah cả nhóc Vy trên Hà Nội nữa chứ!!! Yu mí nhóc lắm. Hay cãi lại bề trên nhưng mà ...t cũng thế vs mí bậc tiền bối mà. Hí hí
....
-Nhưng phải nói thật nhờ có FC mà t quen đc 2 người thực sự t rất rất ấn tượng. Họ ko có nhìu điểm chung ngoài việc là 1 REAL V.I.P và cực kỳ nhiệt tình. Đóa là Khánh (KaTy) và Link Kandy (ck_lollipop_25) (aka Link điên).
Nếu ko cóa Khánh, chưa chắc FC mình đã đc như ngày hum nay. Công đầu trong buổi off vừa ùi thuộc về KaTy. Hắn ko giống t, ngại ngùng trong việc nói ra tình cảm thật của mình, (chắc chắn khi đọc đc bài viết này, nó sẽ tha hồ ...ói) nhưng t bít hắn sống rất tình cảm, bít suy nghĩ cho công việc chung, nhiệt tình cực kỳ lun,. Nhờ có FC mà t đc quen 1 con bạn tốt như nó. Còn a Lynk. Mặc dù e lun nói a là Lynk điên (vỳ a điên thật mà) nhưng e cực kỳ phục a lun ý. Hehe. Phục a vỳ cái sự tích của nhóm "The Street Kidz Crew" của a đc a lập nên từ 2 bàn tay trắng (theo nguyên văn lời của người kể chuyện). Phục a vỳ a nhiệt tình vs FC đến mức ngày hum sau thy đại học ùi, hum trc vẫn đy xem FC tập tành Flash Mob như thế nào. Phục a vỳ a ko mún cho người khác bít a đang bùn. Phục a vỳ sự lạc quan của a. Phục a vỳ.... cú ngã 3 ko hehe (nhờ thế mà Lynk Kandy nhà mình phải bó bột 1 tháng
)...

Trên đây chỷ là 1 số lượng nhỏ các V.I.P t quen. Trong 1 lúc, t ko thể nào kể tên hít các bạn ra đc. Nhưng yên tâm sẽ còn các tập típ theo mà. Chờ nhé. Hehe
----Hết tập 1----

Ch0iCh0i

V.I.P Kool
V.I.P Kool
nhoc Vy y a!! kekekekeke e co bao h cai lai loi chi dau chu!!! toan do toi xau cho minh.

jashley

V.I.P Kool
V.I.P Kool
tình cảm của mình đối vs FC Big Bang HP thì nhiều lắm
mình cảm thấy bức xúc khi thấy những tin đồn không hay về Big Bang hay cũng như là các thành viên của Big Bang vậy
và mình cũng cảm thấy vui sướng và xúc động vs những thành quả tốt đẹp mà Big Bang đã gặt hái được trong những thời gian qua
mà không chỉ có vậy , tình cảm của mình đối vs Big Bang còn là sự ngưỡng mộ về tài năng cũng như sức hấp dẫn của các anh
đấy là những tình cảm của mình dành cho Big Bang và còn nhiều thứ tình cảm khác nữa
và mình nghĩ ai đã là V.I.P thì đều có chung một tình cảm như thế dành cho Big Bang

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

^
e ah .... là tình cảm dành cho FC BigBang ..... hok phải tình cảm dành cho BigBang .....

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
ôi cái cũ ngã 3 không của tôi đủ chỉ tiêu làm diễn viên film hành động...
+ Không đóng thế
+ Không kĩ xảo
+ Không đồ bảo hộ
thế mà rơi từ tầng 2 xuống ko chết, số mìn hên
đúng là khi mới vào 10, chỉ có 1 mình anh thui mà. Bây giờ thì thành 1 Crew lớn trong trường mìn rùi....

Thực ra thì mìn cũng chưa thân wen được nhìu người trong FC, chính xác là chỉ mới bít được Huyền, và mới dzạo nọ thêm Khánh còn đâu mình cũng chịu. Mình nói thật mà mọi người đừng giận nha... hum flash mob ý, FC mình đi ít quá mà chẳng lại được với các FC khác. Mọi người cùng có chung 1 thần tượng, cùng có sự hâm mộ và cùng là những VIP như nhau, có thể về số lượng thì mình là FC đông nhất (chỉ là có thể thui nha)... nhưng thế chưa đủ, mình mún mọi người đoàn kết lại với nhau... có vậy thì FC mình mới ngày càng lớn mạnh và phát triển được. Minh công nhận là các BQL FC đều rất có trách nhiệm với FC. Còn các thành viên khác chắc phần lớn mọi người đều ở HP. FC mình có 4rum sao ko lên, có hoạt động tập thể ganh đua với các FC khác sao ko tham gia... hix, hum đeý bị BTC kick ko làm gì được.... cáu

http://www.facebook.com/profile.php?id=100000075049430

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

uh ah uhm ...... cũng bộc bạch tí cho vui cửa vui nhà nhé ...

các mem trong FC thật sự thì m` hok quen n` lắm .... ngoài mấy đứa bạn của m` thì m` biết đc vài VIP trong trường m` ( đếm trên đầu ngón tay ). Thông qua 4r thì mình quen đc thêm Huyền, Khánh, vs ss Yểng .....
.
lần đầu đi off, nhìn Huyền m` cứ ngỡ lớn hơn tuổi m` cơ ..... nhưng vì con bạn thân m` là bạn thân của bạn thân Huyền ( hjx ... lằng nhằng ) nên mới biết thêm chút ít về Huyền ..... m` biết H nhưng H chưa biết m` ....

vs Khánh thì do quen bạn m` nên m` cũng biết .... cũng có gặp nhau mấy lần nhưng hok biết có nhớ m` hok ..... ss Yểng thì mới quen qua yh nên hok ai biết ai cả .....
đó là 3 trường hợp tiêu biểu .....

hôm đầu nhận lớp ( cấp 3 ) bạn m` khoe học cùng lớp vs trưởng FC BIGBANG HP mà m` hok tin .... m` là m` ấn tượng vs Dung KaThy lắm .... là tomboy nhớ, phong cách mờ trông dễ thương .... nhưng bạn ấy ăn nói nhỏ nhẹ kinh .... cứ nghĩ bạn ấy hiền lành lắm ai ngờ nghe mấy con bạn kể cũng thấy đanh đá gúm .... mấy lần có giờ thể dục .... 2 lớp cùng tập trên sân .... m` cứ để ý bạn í .... lúc ấy cứ tưởng là les rồi cơ .... nhưng rồi thì cũng cân bằng lại đc ... trở về trạng thái bình thường ....

FC mình thân thiện và cởi mở lắm .... m` cũng muốn quen vs n` VIP để ~ lúc bấn loạn có ng` bấn cùng ..... nhưng mà chưa thực hiện đc .... sẽ cố gắng !!!

[ cái anh ck j` á .... nói thiệt lần đầu vào 4r .... đọc mấy cái cm của a .... e thề cứ nghĩ là 1 CHỊ nào đó cơ ..... sorry " ss " ck nha .... ]

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
HaGD đã viết:[ cái anh ck j` á .... nói thiệt lần đầu vào 4r .... đọc mấy cái cm của a .... e thề cứ nghĩ là 1 CHỊ nào đó cơ ..... sorry " ss " ck nha .... ]

em ơi sao lại nghĩ anh là SS thế hgchg ựa ựa
nhưng mà thôi ko sao, em cũng có phải là người đầu tiên đâu mà :216
:

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

^
oh có ng` cũng thấy như e ah ..... vậy ss phải biết lí do rồi chứ sao còn hỏi ....

jashley

V.I.P Kool
V.I.P Kool
[quote="jashley"]tình cảm của mình dành cho FC Big Bang HP thì nhiều lắm
ở nơi đây mình có thể gặp được những người có chung 1 sở thick như mình ( đó là thick Big Bang)
và ở đây mình có thể làm quen với những người bạn mới
và đặc biệt là ở đây mình cảm thấy rất thoải mái , không bị gò bó, và các bạn ở đây đều là những người rất tuyệt vời

jashley

V.I.P Kool
V.I.P Kool
em đính chính bài ở dưới rồi nhá

heoyeng

Mod
Mod
rôm rả quá cho heo góp 1 chân nhé...^^
heo ra nhập vô 4r nhà mình được 1 time ùi nhỷ..
nhớ hồi mới lóc nha lóc nhóc mò vô 4r ...bih 4r mình đã lớn mạnh hơn nhìu ùi...mog 4r sẽ ngày càg pát triển hơn nữa nhé..yu nhìu lém ý..dạo gần đây ko vô 4r nhìu lém...sr nhé..!!
từ hồi vô 4r..heo cũng quen thêm được nhìu các vip..vip nhà mình dễ xương và thân thiện lém.vip đầu tiên quen và huyền đúng là staff lúc nào cũng năng nổ và nhiệt tình ..Quen được vs Jade.2 đứa hợp nhau đến lạ .thêm 1 động tám..có chuyện rì ko vui....lại có 1 người pạn lun lun lắng nghe(lâu lâu mới hỉu) gian eating
thank Jade yu quý nhé..^^
trước kia thỳ có mỗi heo là vip ở đs( -.- ) bih có thêm mấy mem nữa ùi..hỳ..nhờ có fc mới quen thêm được các vip ở ds...quen phong ngố mặc dù ít tủi hưn ss nhưng chín chắn và người lớn phết..quen ss lương..2 chị em ở gần nhà nhau mok đến h mới bít..hỳ hỳ...
88 các vip nhà mình trẻ phết toàn bị gọi là chị ..hé hé..có vi này..hà này..mýt..đều là các em gái iu của ss..^^tình cảm đói với các vip thỳ nhìu lắm....kể ra cũng mỏi tay phết..hỳ hỳ..tất cả đèu bắt nguồn từ ty với bb với 5 zai nhà mình....sẽ mãi giữ gìn ty ấy các vip nhé..
iu các vip nhìu lắm
để fcbbhp mãi là một family của vip..!! kiss

Ch0iCh0i

V.I.P Kool
V.I.P Kool
hôm nay là 1 ngày tồi tệ nhất đối với Ch0i.11h 34' con bạn gọi sang nghe điểm thi,tim đập thình thịch.hồi hộp ko biết mềnh đc bao nhiêu điểm?? Mong mỏi đỗ Yên Viên.Nhưng điều đó đã ko bao giờ trở thành sự thật.Con bạn mình thì đc tận 49 điểm trong khi mình chỉ có mỗi 37 điểm.Không còn gì nhục nhã hơn ??mình đã nhiều lần tự nhủ rằng nhất định phải thi đỗ,vì BIGBANG,vì VIP và vì chính mình.18/8 này FCHP có buổi off cực kì quan trọng và quan trọng nhất đối với mình là sinh nhật Y0ng Còi.Muốn về HP lắm!! nhưng không còn đủ tâm trạng để mà về. jgfiu

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
HaGD đã viết:^
oh có ng` cũng thấy như e ah ..... vậy ss phải biết lí do rồi chứ sao còn hỏi ....
hỏi để sem có giống những người trước đã nói ko. cách giải thick của họ đề giống nhau mà

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

^
thôi ss nói để e xem có giống hok ....

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
thôi ss nói để e xem có giống hok ....
thì tụi nó bảo là
+ anh dùng các màu chữ đồng bóng
+ cách ăn nói có nhõng nhẽo, cũng sử dụng các từ như oppa, pé ...
+ nick 4rum giống con gái

Ch0iCh0i

V.I.P Kool
V.I.P Kool
cảm ơn chị Heo đã nhắc tới E.E Vy

___Windy___

S.mod
S.mod
@ All: OMG. Sao toàn người nghĩ mình "dừ" thế nhỷ. Hic hum ọp 1, cái e Hương
trong staff ý, vỳ là lần đầu xiên nhìn thấy mình nên e ý cứ hồn nhiên
gọi mình bằng c xưng e, thế cóa chết con nhà người ta ko cơ chứ???
Trong khi mình hơn hắn có 6 ngày. Hic. Ùi cái "quả" gần đây nhất (sau
ọp 1), t ra mua đồ. Rõ ràng hum ý trời hơi lạnh nên t mặc áo khoác đồng
phục của Thái Phiên, vậy mà nhìn t, bác bán hàng vẫn hồn nhiên hỏi 1
câu mà t đau xót cả cõi lòng: "Con đại học năm thứ mấy rồi con"
. OMG. CHỷ cóa Chúa mới hỉu đc cảm xúc lúc ý của t. Mẹ ơi. Shock chưa
từng có. Và t phải mỉm cười trong cay đắng "Dạ. Con năm thứ 4 rùi bác
ạh"
. Bác bán hàng chỷ cười mà ko thèm ngó qua cái mác áo trường t. Từ "sâu
thẳm con tim", t mún nói "bác ơi. Làm ơn nghía lại cái áo nỳ là của
trường nào hộ con cái." Vậy mà bac vẫn tỉnh bơ. Lần ý là lần đau xót
nhất. Nghĩ lại mà vẫn đau. Còn những lần khác, chỷ là "con học 12 hay
11 vậy?", "sắp thy đại học chưa con?", hoặc khi t bẩu "cháu mới học lớp
10" thỳ họ chỷ nhìn t cười " lớp 10 mà già dặn nhỷ" nhìn chung còn dễ
thở hơn câu nói đau đớn của bác kia.

@ Ch0iCh0i: Vy àh. Thui mọi chuyện đã qua ùi. C cũng bít e cũng đã cố gắng mà. Nhưng ko đc, ko ai trách e đâu. Tháng 8 nỳ, cố gắng về e nhé. Về chơi vs c, vs Phương, vs ss yểng, vs FC BBHP (Ọp 3 vào 15/8 nhớz ko phải 18/8 đâu). Ùi c sẽ dẫn e đy lùng sục đồ BIGBANG mà hùi tháng 1 c chưa thực hiên đc. Đừng bùn quá e nhé. Rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi. Thư giãn sau 1 năm học vất vả nào

@ Heoyeng & all mods: tình hình là dạo này, tình cảm của mọi ng` vs 4rum là hơi bỵ mờ nhạt nhé. Mọi người năng vô 4rum hơi đy nào. Như thế mời khuyến khích đc mem chứ. Cùng post bài, cùng comment chờ ngày comeback của 5 zai, chờ ngày ọp 3 của FC đy nào

JaDe~rùa

Mod
Mod
Thật là dạo này mìh cũng ít zô 4rum mìh...sr cả nhà nhaz...dạo này sẽ nghe lời Win bồ iu..năng zô 4rum hơn...cả nhà cũng thế nhá.
Và sau đêy...cũng xin đôi ời bày tỏ tình củm về mn..hú hú..
Mem mìh quen đầu tiên trong 4rum chắc phải nói về Khánh..đầu tiên mìh chưa bk e ý là Staff của FC ...hôm đy ọp 1st mới bk đêý..Nói về Khánh..cũng như Win nói đêý..mìh cũng thấy e vô cùng nhiệt tình, bày tỏ tình cảm của mìh vs các zai mà k chút ngaiuj ngùng hay rụt rè gì cả...đâu phải ai cũng làm đc như vầy đâu..nên mìh rất khâm phục và cả thêm ghen tỵ vs Khánh nữa đêý ...
Vs Win bồ iu...lần đầu tiên gặp Win cũng là lần đy ọp 1st...mìh đang ngồi ghế đợi bên ngoài thỳ thấy 1 cô bé vai đeo cặp khẩn trương chạy vào...trông rất là bận rộn...Nhưng khiến mìh chú ý đến thỳ k phải là style của Win lúc đêý mà là khuôn mặt...đầu tiên mìh còn bỵ nhầm vs bạn trưởng FC 2ne1 ở HP ý...hề hề...bây h mìh vẫn thấy giống...Và nhắc đến WIn thỳ k ai k nhận thấy là...Win lắm mồm...hé hé..nhưng cũng vẫn rất là nhiệt tình n năng nổ nữa...Iu bồ nhiều lắm ý...Mà em nói ss nhiệt tình 1 rổ thỳ ss hem dám nhận đâu...tại vỳ cũng chưa giúp đc Fc nhà mền đc gì nhiều cả...hixhx
Bây h là đến Yểng nhóe...Mìh n Yểng khá là hợp nhỷ...chiện trên trời dưới đất...chiện tình cảm gà bông linh tinh cũng đem ra buôn hết...chiền bà đêý giảm béo giảm đc bao nhiêu cân cũng đem kể nè..nhiều lần sau nữa...thỳ trở nên thân nhau hơn...hé hé...và còn 1 điều nữa...Yểng mên zai lắm ý...hxhx...cái hôm đy chụp ảnh cho KOM...mìh rủ ông anh lai đy...tẹo nữa Yểng vỗ vai nói..." Anh cậu đẹp zai nhể"... đêý phát huy mọi lúc mọi nơi như thế đêý...hehe.
À còn bạn LInh...như Win vẫn gọi thỳ là LInh điên đúng hem nhờ...dạo này cũng hay tắm vs bạn ý hơn...hiểu về bạn đêý hơn...và 1 số điều thú vỵ khác về người bạn này...hehe...tớ muốn bạn ý thành người bý ẩn nên...k tiết lộ gì thêm...( đêý là t nói vs những người chưa quen Linh...còn vs những người đã bk Linh từ lâu như Win vs Khánh thỳ...sr ss hem muốn múa rìu qua mắt thợ đâu nhé...hyhy )
Ngoài ra...mìh cũng hay tám vs 1 số mem nữa như Puz này, Vipnew, Má sa, ..và 1 số mem nữa..nhưng sr nhe....mìh trí nhớ hơi bỵ kém...à quá kém mới đúng...Jade có quên ai thỳ cứ xông vào spam nick ss nhaz...:( ....
Đy ra trong thanh thản....
hjklm

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

thì tụi nó bảo là
+ anh dùng các màu chữ đồng bóng
+ cách ăn nói có nhõng nhẽo, cũng sử dụng các từ như oppa, pé ...
+ nick 4rum giống con gái
vâng .... e vote cho 2 ý cuối ....

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
JaDe~rùa đã viết:
À còn bạn LInh...như Win vẫn gọi thỳ là LInh điên đúng hem nhờ...dạo này cũng hay tắm vs bạn ý hơn...hiểu về bạn đêý hơn...và 1 số điều thú vỵ khác về người bạn này...hehe...tớ muốn bạn ý thành người bý ẩn nên...k tiết lộ gì thêm...( đêý là t nói vs những người chưa quen Linh...còn vs những người đã bk Linh từ lâu như Win vs Khánh thỳ...sr ss hem muốn múa rìu qua mắt thợ đâu nhé...hyhy )
hjklm
tớ ko có tắm với cậu đâu nghe nói thế người ta hỉu lầm chít á
Khánh cũng mới bít tui thui nhỉ cũng đã có bít từ lâu đâu bít lâu may ra có win.... hehe, thì cứ múa loạn nên cho họ sợ chứ ngại đứa nào

@ HaGD: chuẩn hok, thế em còn bổ sung í gì nữa hok

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

^
chỉ đọc cm nên e thấy có thế thôi .... ss còn muốn ý j` nữa .... hay cũng tự thấy m` giống con gái .... nếu thế thì ss tự bổ sung e xem

KaTy.akavipz

Designer
Designer
Ô mai gờ !!!
cái này chuẩn bị bị thành động tám rồi đới !!!
Tớ ko có j để nói nhé !!!
*hý hý* mềnh đc lăng xê nhìu ế !!! Ấu dề

Hội VIP Hải Phòng

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
HaGD đã viết:
chỉ đọc cm nên e thấy có thế thôi .... ss còn muốn ý j` nữa .... hay cũng tự thấy m` giống con gái .... nếu thế thì ss tự bổ sung e xem

còn, hehe nhìu cái giống con gái nhắm có giọng anh giống con gái....
anh cũng có chồng đeý chứ bộ

ko tin add nick bít liền

@KaTy.akavipz : oh, thế em nói thế nà cũng góp p
hần ùi ak'

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
em vào cái topic có tên bên dưới mà sem comment thứ 3, sau cái comment cụa anh í thật nà 1 sự trùng hợp
[08.07.2010][Info]Album
Solar của TaeYang nổi bật trên các BXH

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 8 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next