♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Welcome to the Fantastic World!!!
Let's join with us, FC BIGBANG HP!!!
♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Hẹn gặp các bạn tại Facebook của FC BIGBANG HẢI PHÒNG nhé :D www.facebook.com/pages/Fc-Big-Bang-Hải-Phòng

Latest topics

» [13.02.2010][INFO]Danh sách chính thức các VIPz của FC BIGBANG
by trang heo Tue 21 May 2013 - 20:59

» HÃY XEM TÊN TIẾNG HÀN CỦA BẠN LÀ GÌ??VÀ KIẾP TRƯỚC BẠN ĂN Ở RA SAO HA..
by bigbang09_love Mon 18 Mar 2013 - 13:13

» Ai có nhu cầu mua Stick Bút( Gậy cổ vũ của BB)
by BigBang_5ting Sat 28 Jul 2012 - 12:50

» HOT: tuyển dancer và singer
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 11:00

» Haha,cuối cùg cũng tìm ra cái 4rum
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 10:55

» [28.04.2010][Pics] Những bức ảnh hậu trường Electric Love Tour chưa từng được thấy
by TillỂU tlllHlllư Wed 13 Jun 2012 - 18:33

» [Vid] Blue-Alive come back!
by hoangank_boyhpv Tue 3 Apr 2012 - 13:05

» bigbang sẽ tổ chức concert big show vào tháng 2
by vip_vivian Sat 31 Mar 2012 - 12:54

» [Động tám] Buôn dưa lê - Bán dưa chuột
by Mũn Thu 16 Feb 2012 - 18:37

» Hình ảnh buổi World Premier &Trang web chính thức của GD và TOP
by li0njutop Sat 28 Jan 2012 - 15:35

» Đơn xin làm admin
by perry_hp90 Thu 26 Jan 2012 - 22:11

» [23.03.2010][Other] Bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học của YG
by kemy Sat 14 Jan 2012 - 17:29

» [Long fic] Tình yêu và thù hận [YG family]
by perry_hp90 Sat 14 Jan 2012 - 11:01

» Big Bang và các bài hát hay nhất thế giới của Big Bang
by luv_gd Sat 24 Dec 2011 - 21:43

» [Interview]Trả lời về vấn đề dancers của FC BIGBANG HP
by bigbang_g-dragon Sat 17 Dec 2011 - 17:21

You are not connected. Please login or register

[SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 7 trang]

1forum [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Sun 15 Aug 2010 - 18:55

Sun*monKey

V.I.P Kool
V.I.P Kool
Buổi off vô cùng ý nghĩa.... các mem nào đi thi về kể cho các VIP ở nhà(khổ thân ) nghe nhé.....con clip thì sẽ đc up sau vài ngày còn tuỳ vào ad Thuy...

Code:
Đã edit cho ss perry nhóe ^^~!!! Cho đúng ý mờ keke

http://yume.vn/nha_tui_ndkknh

Sun*monKey

V.I.P Kool
V.I.P Kool
Sun mở đầu luôn nhá....tuy Sun không có ảnh nhưng nói nghe cho nhá
Đông cực...đông ơi là đông ấy..windy vừa mở cửa để cho mem vào mà mem đã ùn ùn kéo tới cơ...đè bà windy haha
đầu tiên là MV intro Stand Up..mọi người đã rú(phải dùng từ này nó mới chuẩn ) lên cả rồi..sau đó là phần nhảy của dance team nữ(Sun cũng tham gia đấy )nhảy Last gretting và solo tưng bài của 5 anh một:Strong baby nè, weddding nè,turn it up nà rồi còn Look at me gwison của Smile Sung nữa chứ...cuối cùng là Breath của Yong...hét khản cả cổ luôn.. ....nhắn riêng cho perry:sao phần nhảy của tôi thì bà không hét còn mọi gnưòi thì có... )......còn nhiều nữa cơ..hát haru haru nhá...chơi trò chơi nhá.......hay cực kì lun

perry_hp90

V.I.P Kool
V.I.P Kool
ối ối,cái xoăn sung thế
h ss mới onl nè mệt mún chết

http://sinhvienhaiphong.ning.com/profile/perry

Sun*monKey

V.I.P Kool
V.I.P Kool
hê hê vợ Bae thế mà....

perry_hp90

V.I.P Kool
V.I.P Kool
đúng là sức "chẻ"
thảo nào tối nào về anh bae cũng kêu đau lưng

Ch0iCh0i

V.I.P Kool
V.I.P Kool
òa chúc FC off thành công nhá.....úi dồi hôm nay HN off đông lắm xem biểu diễn hay ơi là hay luôn..

Toét Toèn Toẹt

Big Bang no 1 :x :">

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

cuối cũng thì cũng có bạn lập cái topic này ......... hôm nay phải nói là ........ quá là ....... CRAZY ...... nhận xét chung cho lần ọp này: ban quá đẹp, âm thanh tốt, chỗ ngồi rộng rãi, thoải mái, các V.I.P hò hét hết cỡ ......

bấn từ hôm thứ 7 khi nhìn thấy cái ban treo trc' cửa rạp ...... hạnh phúc kinh khủng ...... và đến hôm nay thì hạnh phúc kinh khủng khiếp luôn ...... các dancer nhảy rất hay ( trừ 1 ai đó ..... thấy hok tốt ..... rồi blah blah blah .... ), các clip rất thú vị ........ 2 bài hát V.I.P hát cũng hay nữa ...... V.I.P tuyệt quá đi ....!!

hôm nay ss làm mc mà đeo kính là ss perry đúng hok ??? còn ss Thuỷ là admin nhà mình hả ???? ....... lần ọp này Huyền ăn mặc rất giống .... ng` bình thường nha ..... hok ấn tượng như lần trc' .....làm tớ cứ mong chờ ..... cứ xem xong 1 tiết mục hay clip là đều trong trạng thái cổ đau, tay dát ..... hét như điên như dại ..... nhưng vẫn chưa là j` .... vì ngồi sau mình còn có 1 bạn hét khủng khiếp hơn .... hok hiểu bạn ấy ăn j` mà hét đc như thế .... xem cái Glory and aGony mà dở khóc dở cười .... bạn ấy cứ ngồi nói, ngồi hét ...... khiến mình khóc hok đc, cười hok xong ......

bấn loạn nhưng mà cũng bức xúc ...... bực ss perry, e giơ mỏi cả tay mà hok gọi cho e chơi trò chơi ....... thêm lần nữa bác Khánh lại gọi cháu là em ( chắc hok để ý nên còn có thể thông cảm ) ..... ss heo vừa gặp e mà tát tới tấp, đau chết đi đc .... fc trưởng tay đen, hok bốc đúng số của tớ ...... và lúc ra về, vì tin lời ss Thuỷ .... rằng ai cũng có quà ...... nên e nhường mọi ng` lấy trc' .... và cuối cùng là e hok đc .....

mặc dù đi về rất mệt, nhưng vừa bước chân vào nhà, mình chỉ mong lại đc đi ọp nữa ..... ngay ngày mai cũng ok ....... hơ hơ ......bấn quá V.I.P ơi ....

perry_hp90

V.I.P Kool
V.I.P Kool
hichic,baby thông cảm cho ss,ss phải tới vùng sâu vùng xa trc.
thấy mấy đứa khóc thật cảm động
hum nay 2 MC cóa ji sơ suất mong mọi ng` bỏ qua nha
lần sau mà mún tham gia chạy ra chỗ ss nói nhỏ trc ss cho lên.hehe

10forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Sun 15 Aug 2010 - 21:55

KaTy.akavipz

Designer
Designer
Ồ các bạn trẻ thật cuồng nhiệt đó ^^~!!!
Mình bị hạnh phúc ngay từ lúc ban đầu nhóe
Các bạn hét thật hùng mạnh và mềnh cũng rứa
Bik nói xao đey ta...Mềnh ko bik nói xao cả
Đang ngâm n'c nóng cho nó giãn gân vs chả cốt (già rồi đới, nó cờ rắc hoài )
Ồ men cả họng mềnh nữa

________♥Signature♥_________
Hội VIP Hải Phòng

11forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Sun 15 Aug 2010 - 22:34

The_Darkness

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑ đã viết:cuối cũng thì cũng có bạn lập cái topic này ......... hôm nay phải nói là ........ quá là ....... CRAZY ...... nhận xét chung cho lần ọp này: ban quá đẹp, âm thanh tốt, chỗ ngồi rộng rãi, thoải mái, các V.I.P hò hét hết cỡ ......

bấn từ hôm thứ 7 khi nhìn thấy cái ban treo trc' cửa rạp ...... hạnh phúc kinh khủng ...... và đến hôm nay thì hạnh phúc kinh khủng khiếp luôn ...... các dancer nhảy rất hay ( trừ 1 ai đó ..... thấy hok tốt ..... rồi blah blah blah .... ), các clip rất thú vị ........ 2 bài hát V.I.P hát cũng hay nữa ...... V.I.P tuyệt quá đi ....!!

hôm nay ss làm mc mà đeo kính là ss perry đúng hok ??? còn ss Thuỷ là admin nhà mình hả ???? ....... lần ọp này Huyền ăn mặc rất giống .... ng` bình thường nha ..... hok ấn tượng như lần trc' .....làm tớ cứ mong chờ ..... cứ xem xong 1 tiết mục hay clip là đều trong trạng thái cổ đau, tay dát ..... hét như điên như dại ..... nhưng vẫn chưa là j` .... vì ngồi sau mình còn có 1 bạn hét khủng khiếp hơn .... hok hiểu bạn ấy ăn j` mà hét đc như thế .... xem cái Glory and aGony mà dở khóc dở cười .... bạn ấy cứ ngồi nói, ngồi hét ...... khiến mình khóc hok đc, cười hok xong ......

bấn loạn nhưng mà cũng bức xúc ...... bực ss perry, e giơ mỏi cả tay mà hok gọi cho e chơi trò chơi ....... thêm lần nữa bác Khánh lại gọi cháu là em ( chắc hok để ý nên còn có thể thông cảm ) ..... ss heo vừa gặp e mà tát tới tấp, đau chết đi đc .... fc trưởng tay đen, hok bốc đúng số của tớ ...... và lúc ra về, vì tin lời ss Thuỷ .... rằng ai cũng có quà ...... nên e nhường mọi ng` lấy trc' .... và cuối cùng là e hok đc .....

mặc dù đi về rất mệt, nhưng vừa bước chân vào nhà, mình chỉ mong lại đc đi ọp nữa ..... ngay ngày mai cũng ok ....... hơ hơ ......bấn quá V.I.P ơi ....

Bài bình thật dạt dào cảm xúc

12forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Sun 15 Aug 2010 - 22:38

perry_hp90

V.I.P Kool
V.I.P Kool
the darkness là ai thế?

13forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Sun 15 Aug 2010 - 22:44

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
V.I.P Kool
akkkkkkkkkkkkkkkkkk
nhảy chán wa'

http://www.facebook.com/profile.php?id=100000075049430

14forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Sun 15 Aug 2010 - 23:11

KaTy.akavipz

Designer
Designer
Hot hot ảnh off đey

Cơ mà
Mềnh chỉ có cái ảnh banner treo ngoài và ảnh cái bánh Sn của GD và bánh
của FCDB tặng thuj, cái bánh BB to to đèm đẹp thì bị cắt luôn ko kịp
chụp
Cơ mà sem cho thỏa cơn khát

Này thì banner treo ngoài naz`

Này thì bánh of GD naz`, hiz bị mẻ vì lúc bê ra (để chụp thì nó đã bị quyệt vào đâu, vào ai (ko bik :)) )

Bánh của bên FCDB tặng naz`

Mềnh ko đc miếng bánh bé nhỏ nào cả
Chụp về cho đỡ thèm, còn cái bánh to to nà của BB mà ko chụp đc

Hiz mềnh chỉ có thế thui,còn lúc bắt đầu thì chịu ko thể chụp đc

Hội VIP Hải Phòng

15forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Sun 15 Aug 2010 - 23:35

Ch0iCh0i

V.I.P Kool
V.I.P Kool
Chúng ta là ai cơ chứ??? VIP mờ ố hô,, Chúc mừng VIP HP nhá ..trên HN cũng nổ tung trời luôn..hò hét ầm trời..Trên HN có BigToe công nhận mấy anh ý nhảy đẹp ra phết...
1.Nhảy carttoon,look ay me Gwinson,Weddingderrs
2.Nhảy Heartbreaker
3.Hát I need A boy
4.Hát You'r me
5.Ghita LIE
6.Beaxtbox(chúc mừng sn G)
7.Nhảy I need A girl
còn 2 bài nhảy nữa do FC WDS tham gia ủng hộ
Còn chơi trò chơi xúc s~chua,,vs cả thóa tất...Còn có cả ảo thuật nữa chứ
Á.........Mình nhớ hết luôn Đến phần bốc thăm mới thú vị mỗi tội CHOI chả đc giải gì..Còn cả n~ clip siêu cute và từ trc' lúc các Opa debut,,Những vướng mắc mà YONG gặp phải..........

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

tí quên ..... đoạn cuối ..... mấy sờ táp nhà ta còn chạy lăng xăng quanh cái rạp để tranh nhau cái ban nữa chứ ....... bạn Đào 2 tay 2 ban trông như đang bay ....... nhìn mà xót thay cho cái ban

KaTy.akavipz

Designer
Designer
Hizhiz ko ai bình cái ảnh mờ mình up giữa lúc đêm khuya xao
@Choi : Ừa ^^~!!! Trên đó nhìu tiết mục đặc sắc hén
Dưới nì thì :
1.Nhảy last Farewell,solo Strong Baby,Turn It Up,Breathe,Wedding Dress,và Look At Me Gwison.
2.Cover lại 1 loạt hit các zai như V.I.P, A Fool Only Tear,Gara Gara Go,Sunnset Glow...và cuối cùng là 1 câu Goodbye Bay trong Goodbye Baby
3.Hát Haru Haru, mềnh bị phởn cái này vì các V.I.P hát theo hay quá trời lun
4.Nhảy HeartBreaker của em Tố Link 13t kaka ...Mềnh bấn em nì dã man ý trời ơi ...V.I.P nhà mềnh thật tài năng quá yh
5.Nhảy Aboy của bạn trẻ Sơn (hềnh như biệt danh Cua thì phải )
6.Hát Tell Me Goodbye ... mềnh bị xúc động đậy,đến gần cuối zồi mà các bạn hét quá trời lun ý hizhiz ^^~!!!
7.Nhảy digital bouce (của anh 7 vs Tabi nhà mềnh ý) + only look at me +vs cái j ý mềnh bị quên ...của nhóm Silent ...HIz các bạn trẻ đóng đoạn cuối khi 1 bạn dắt 1 bạn yh thật ngại ngùng quá yh
8.Beatbox
9.Các clip của bạn trẻ Eny và Stone làm thật hay phải ko các V.I.P
10. TRò chơi cũng thiệt 3 chấm vì có ảnh hot của chàng Hâm (xịp )

Các bạn trẻ thấy sao vs buổi off và các tiết mục dzậy hihi
Mềnh thì mềnh hí hí , mềnh bị bất ngờ đóa kaka...Nhìu tiết mục ấy gần sát ngày off zồi mà chẳng ra đâu vs đâu cả mềnh bị lo nhưng zồi có lẽ không khí ngày off đã đưa các VIP đến độ thăng và sung kekeke...Nhảy đệp quá chừng lun ý

Hội VIP Hải Phòng

18forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 10:26

kunngo1011

HAPPY BRITHDAY oppa G-Dragon Bu0j? 0f hUm wUa vuI wUa' cAc' V.I.P nHa` tA hEt' h0` tHoAj? mAj' .
NhUg faN` tRo` ch0j Ko dc sOj d0ng cHo lAm' ...

19forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 10:35

๑•ิ.•ั๑BaBy_[G]๑•ิ.•ั๑

cái bánh bị đẹp quá đấy nhá .....

20forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 11:04

commin

moi nguoi xem cai nay xem hay qua Offline ha noi do!
http://www.youtube.com/watch?v=D9sZw1w4tMU&feature=related

oi ba per dan truong trinh hay nhung noi that admin dan~ truong thinh chua dc !

ma cai vu ao quan thi sao ha? may staff

21forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 12:06

perry_hp90

V.I.P Kool
V.I.P Kool
hixhix,mún xem clip hp wa
mà nhóc hát you're my hay kinh khủng,suýt ngất vì giống bae wa

22forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 13:06

KaTy.akavipz

Designer
Designer
@commin : bạn có thể chia sẻ clip off trên HN ở topic 888 ,chứ không nên cho vô topic này vì như vậy nhìu mem ko đi off vô sem clip off HP sẽ bị nhầm buổi off ở trên HN với buổi off HP đó ...Với lại viết TV có dấu nha bạn ^^~!!!
Dù sao cũng cảm ơn clip của bạn nhé ^^~...Ngày hum qua đc coi là ngày hội của V.I.P trên khắp Vn vì không chỉ HN,HP off mà trong thành phố HCM,Mỹ Tho, Đà Nẵng cũng off...mềnh chỉ bik đc những nơi đó còn ở đâu nữa thì mềnh cũng ko rõ ...Mềnh muốn yh tất cả

Hội VIP Hải Phòng

23forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 13:20

perry_hp90

V.I.P Kool
V.I.P Kool
khánh ơi,chỉ cho Linh cách post ảnh và mv lên trang nhà mình với
nó hỏi c mà c ko bít

24forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 13:35

Joker25

25forum Re: [SPAM] THE BIG OFFLINE PARTY 15.8.2010 on Mon 16 Aug 2010 - 13:38

Joker25

[img]%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20%20[/img]

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next