♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Welcome to the Fantastic World!!!
Let's join with us, FC BIGBANG HP!!!
♥๑๑۩۞۩๑๑♥___FC BIGBANG HP___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Hẹn gặp các bạn tại Facebook của FC BIGBANG HẢI PHÒNG nhé :D www.facebook.com/pages/Fc-Big-Bang-Hải-Phòng

Latest topics

» [13.02.2010][INFO]Danh sách chính thức các VIPz của FC BIGBANG
by trang heo Tue 21 May 2013 - 20:59

» HÃY XEM TÊN TIẾNG HÀN CỦA BẠN LÀ GÌ??VÀ KIẾP TRƯỚC BẠN ĂN Ở RA SAO HA..
by bigbang09_love Mon 18 Mar 2013 - 13:13

» Ai có nhu cầu mua Stick Bút( Gậy cổ vũ của BB)
by BigBang_5ting Sat 28 Jul 2012 - 12:50

» HOT: tuyển dancer và singer
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 11:00

» Haha,cuối cùg cũng tìm ra cái 4rum
by perry_choo Sat 28 Jul 2012 - 10:55

» [28.04.2010][Pics] Những bức ảnh hậu trường Electric Love Tour chưa từng được thấy
by TillỂU tlllHlllư Wed 13 Jun 2012 - 18:33

» [Vid] Blue-Alive come back!
by hoangank_boyhpv Tue 3 Apr 2012 - 13:05

» bigbang sẽ tổ chức concert big show vào tháng 2
by vip_vivian Sat 31 Mar 2012 - 12:54

» [Động tám] Buôn dưa lê - Bán dưa chuột
by Mũn Thu 16 Feb 2012 - 18:37

» Hình ảnh buổi World Premier &Trang web chính thức của GD và TOP
by li0njutop Sat 28 Jan 2012 - 15:35

» Đơn xin làm admin
by perry_hp90 Thu 26 Jan 2012 - 22:11

» [23.03.2010][Other] Bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học của YG
by kemy Sat 14 Jan 2012 - 17:29

» [Long fic] Tình yêu và thù hận [YG family]
by perry_hp90 Sat 14 Jan 2012 - 11:01

» Big Bang và các bài hát hay nhất thế giới của Big Bang
by luv_gd Sat 24 Dec 2011 - 21:43

» [Interview]Trả lời về vấn đề dancers của FC BIGBANG HP
by bigbang_g-dragon Sat 17 Dec 2011 - 17:21

Similar topics

You are not connected. Please login or register

[Random]my thoughts... !!!

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1forum [Random]my thoughts... !!! on Mon 14 Feb 2011 - 17:12

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    Trước tiên mình muốn xin lỗi các Mod nếu như mình post bài này ko đúng nơi quy định, mong các Mod sẽ bỏ qua và chuyển nó vào nơi đúng của nó.
    Mình lập topic này ko có í gì, chỉ muốn chia sẻ và nói cho các VIPz những cảm xúc của bản thân sau off 5 lần này của FC. Và mình sẽ rất vui nếu như mọi người cũng cùng mình chia sẻ những cảm xúc đó... Và tất nhiên tất cả sẽ là thật lòng cụa mình ^^~ mong có gì xúc phạm các VIPz bỏ qua cho mình nhé T.T
    Mình là VIPz từ hồi còn học lớp 9. Mình vào được FC là nhờ qua Windy- 1 staff mà mình vô cùng ấn tượng mặc dù nhỏ tuổi hơn mình nhưng rất có tiếng nói đối với các dancer hay các ctv, hơn thế nữa là sự trách nhiệm và nhiệt huyết. Minh nói thể ko phải là mình bảo các staff còn lại ko trách nhiệm hay nhiệt huyết mà bởi vì mình chơi thân với Win nhất trong số tất cả các staff... Nhưng nhiều lần qua tiếp xúc mình thấy đội ngũ staff trong fc mình đều rất tuyệt vời (mình nói thật đấy) kể cả trong công việc hay trong những phút thư giản đập phá của FC.
    Chắc mọi người cũng biết mình còn đang là trưởng nhóm của 1 nhóm nhảy nữa. Mình biết nhóm nhảy trước FC vì nhóm đó là do mình lập ra. Dạo đầu mới vào FC mình đã có những suy nghĩ rằng "Vào FC cũng chỉ là đến để được tiếp xúc với các VIPz, diễn những bài nhảy của BIGBANG và ko có í nghĩ mình sẽ gắn bó được đến bây giờ vì lúc mình mới vào fc là lúc cũng chỉ còn mấy tháng nữa thôi là thi ĐH rồi ^^~ "
    Thế nhưng... mình đã vô cùng sai lầm, khi buổi debut đầu tiên của mình ở trong KOM (Key of Music) mình đã thật sự rất bực mình bởi vì FC BIGBANG lúc đó thật sự còn thua kém những fc khác trong HP rất nhìu, mình cũng ko thể ngờ được là K-Pop Hải Phòng lại có 1 sự ganh đua lớn như vậy... Mình bắt đầu quan tâm hơn 1 chút tới FC, lấy 1 chút time dành cho nhóm để bù vào cho fc ^^~ từ sau buổi KOM đó mình bắt đầu có mong muốn FC BIGBANG HP phải ở 1 vị trí nào đó sao cho thật xứng đáng với BIGBANG trong K-Pop World... Nhưng rồi càng quan tâm đến FC, đến các VIPz bao nhiêu, mình lại càng có những so sánh giữa 1 bên là FC và 1 bên là nhóm nhảy của mình. Có thể nói FC là nơi mình có thể được làm chính mình, mình có thể được hét, được reo hò mà ko bị gò bó bởi bất cứ 1 cái gì cả, là nơi mình được gặp những người có cùng chung ty các thần tượng... Thế đó, vậy mà cũng có lúc mình rất bực vì 1 phần là do dancer "Linh Bánh" (nói thẳng luôn) lúc tập ko tập, sát ngày mới cuống quýt hết cả lên. Đôi lúc vì thế mà mình đã có í định rời FC rồi. Nhưng bít sao được, hôm nay ko tập >.< nhưng hôm sau đến nó lại tự học ở nhà rồi ^^~ ...
    Và rồi 1 ngày nào đó mình và nhox Yến Suri trong FC đã lập nên 1 tiểu FAMILY. Đơn giản chỉ thông qua 1 lời nói đùa thôi mà mình và Suri đã trở thành mama và con gái ^^~ thuở đầu của BIG FAMILY là 1 tiểu FAMILY như vậy đó... rồi dần dần phát triển nó lên, nhưng mà ccungx lằng nhằng nhỉ ^^~ mà càng vui nữa. Từ lúc có BIG FAMILY đó mọi người trong staff đã quan tâm đến nhau, nói chuyện thân thiết hơn trước... và rồi... dần dần... mình đã chợt nhận ra rằng cái BIGFAM ấy đã trở thành 1 phần ko thể thiếu trong cuộc sống của mình. Nhớ những giây phút đập phá cùng BIGFAM ở nhà kèn; nhớ những lần off nhảy miss vừa vui lại vừa dơ nữa chứ; nhớ lần xem BIG SHOW cùng nhau hò hét tung rạp; lần xem phim ma đồi trụy ở nhà mình nữa =)) ... v...v... sẽ mãi là những kỉ niệm mà mình ko thể quên đc.. Thật sự mình đã ko mong chờ off part 5 của FC sẽ đến, khi mình bít sẽ có 1 số dancer nghỉ để ôn thi, và càng ko mong chờ nó, khi cuối buổi mình bít các staff của chúng ta cũng sẽ nghỉ gần hết... ghét cảnh đấy lắm. Có thể tuyển staff tập sự thôi chứ các staff bạn gì đừng bỏ dancer nhé ^^~ Tối hôm đó về nghĩ vẩn vơ thôi... chẳng tập trung ôn tập được cho buổi học đầu tiên ngày hôm sau nữa... và rồi ...........................
    Hiện tại mình đang học ôn thi lại Đại Học (mình mún lên KTQD HN với bánh, ở HP mình bị quản nhìu quá ^^~ xin lỗi các VIPz vì 1 ý nghĩ trẻ kon như thế mà tạm thời ko thể cống hiến cho off sắp tới được nhé) off tháng 6 tới mình sẽ ko thể có mặt ...
    Hơn cả mình chúc cho tất cả các dancer hay các staff. Các con, cháu, chú hay em hay gì gì đó ^^~ sẽ mãi yêu 5 dzai nhà mình nhé, Yêu cả BIGFAM nữa. Hãy cố gắng hết mình, vững bước trên con đường sắp tới và trở lại với FC nhanh nhất có thể nhé ^^~ Sẽ có tất cả các VIPz nhất là BIGFAM luôn bên cạnh ủng hộ cho nhé ... :x
    SAY YEAH...
    SAY V.I.P GO BIGBANG GO ->>>>>

http://www.facebook.com/profile.php?id=100000075049430

2forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Mon 14 Feb 2011 - 20:17

jashley

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    OMG
    em vừa mới post 1 bài có nội dung tương tự ở bên topic "chia sẻ tình cảm của bạn vs Fc Big Bang HP " xong
    bik thế em vào đây trc để mở hàng cho vk lấy may

3forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Mon 14 Feb 2011 - 21:43

kerry_96hp

http://vn.360plus.yahoo.com/phamkhanh-huyen/article?new=1&mid=224
    Đếy là những j của Ker
    Mn đọc r` cmt nhá
    Mỏi tay thì thôi nha
    Yêu BIGFAM

4forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Mon 14 Feb 2011 - 23:57

Joker25

hờ hờ, bánh này cũng góp ít lời loglanh
    Mình vào FC từ cuối năm lớp 11, lúc đầu chỉ là do thích nhảy nên tìm 1 FC để vào thôi. Lúc ấy chỉ có mình vs anh Tú là dancer, thực sự cảm thấy hơi nản, mới vào thì cũng chưa quen ai cả, đã từng có ý định chuyển sang FC khác để đc nhảy nhiều hơn. Nhưng trc sự nhiệt tình của Win thì khó để mà từ bỏ. Có thể nói mình là dancer nam lâu đời nhất ở FC =)) ( trải qua mấy đời đội nhảy). Rồi sau đấy gặp đc Linh Kẹo, rồi các dancer khác. Tập nhiều bài lại càng thấy thích BB hơn. Rồi dần có couple Bánh-Kẹo, có BigFam.Từ sau off 3 cả FC trở nên thân thiết hơn. Bây giờ thì FC & BigFam đã trở thành 1 phần trong cs của mình, 1 gia đình thứ 2 của mình oy. Off mới xong về nghĩ lại mà thấy nhớ mn vô cùng, mặc dù hôm off rất buồn nhưng cũng ko thể khóc (thông cảm, con zai mà loglanh )
    Thời gian ở bên BigFam là quãng thời gian vui vẻ & có ý nghĩa nhất vs mình, thật sự chưa có 1 FC nào gắn bó đc như FC BigBang HP. LOVE BIGBANG, LOVE BIGFAM 4EVER
    Mình ko muốn các staff nhiệt tình của FC ngừng hoạt động, nếu cảm thấy mệt mỏi có thể tuyển thêm trợ lí mà, FC đc như ngày hôm nay đều do công của các staff. Các dancer cũng thế, chỉ là tạm nghỉ off 6 sắp tới thôi, đến sn GD mn sẽ lại nhảy cũng nhau.
    YOU KNOW, BIGFAM IS BACK
    Mãi mãi là VIP. clapclapclap

5forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Tue 15 Feb 2011 - 10:16

Chippy-vkJiYong

huhuhu. tai. ka nha lam` c khoc' r` ey'. C se~ mm~ ben fc, ben bigfam. c moi` vao` fc dc 8thang' va kung~ nho` ong Win da~ dan~ dat' c va` lam` cho c do~ ngai. khi ms vao` fc. noi' la` tam. xa fc de? danh cho viec hoc tap nhung c van~ k the? k bo? chut' it' t/g de quan tam den' fc dc. du the' nao` di chang nua~ fc kua cta se~ lon' manh. hon thui, vui ve hon, hp hon bao h het. c yeu ka nha nl!!!!!

6forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Tue 15 Feb 2011 - 12:51

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    đây chính là entry của Kerry, mình sẽ post ra đây ko 1 số bạn sẽ ko tiện theo dõi.
    kerry_96hp đã viết:Hôm nay 13/2/2011
    Là 1 ngày đăc biệt
    Cực kì đặc biệt
    Vì sáng nay mơ về Beast
    Và chiều đy off FC BigBang
    Vui lắm
    Thật là lạ
    Mình là Beauty thế mà cũng lại là ng` của FC BigBang
    Và lạ 1 điều nữa là yêu BigFam hơn BB(Sr cả nhà)
    Và khi xem clip fanmade của 1 V.I.P gửi cho BB
    Chả hiểu tại sao mình khóc
    R` fải về sớm
    Ko ở lại vz mn đk(do pama)
    Sau đó
    Thì nghe mn kể lại
    Cho dù chẳng chứng kiến nhưng khóc như đúng r`
    Hic
    Mình là ng` dễ khóc
    Dễ cười
    Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Thấy bảo Win nói r` khóc,thương Win lắm
    Lúc đầu chỉ là ham hố,theo kon Su đến FC
    R` tự thú ko fải V.I.P
    H` thì chả hiểu sao lại có thói quen là CN hàng tuần là phải ra nhà kèn cho bằng đk
    Để gặp BigFam
    BigFam ko chỉ là 1 FC mà là 1 gia đình
    1 gia đình thực sự
    Cả nhà đừng khóc nữa nhé!!!Ker sắp khóc r` này
    Yêu cả nhà BigFam
    Kerry muốn nói
    Kerry Love BigFam

Mình đang rất vui mừng khi mọi người đã cùng chia sẻ và nói lên những cảm nhận của bản thân về fc ^^~ Hiện tại trong mình đang có 1 cảm xúc rất đặc biệt, mình cảm nhận được mình yêu FC, yêu các VIPz, yêu BIGFAM nhiều hơn ngày hôm qua... mình ko bít ngày mai nó sẽ vun vén và lớn hơn đến mức nào nữa ^^~ nhưng mình nghĩ chắc các bạn cũng có những cảm xúc như thế. Bít sao được bây giờ nhỉ. Chúng ta sẽ mãi mãi là 1 gia đình nhé :x

@ Kerry + Chippy: BIGFAM là căn nhà chung của tất cả chúng ta :x cho dù các con có là BEAUTY hay E.L.F đi chăng nữa... chỉ cần có tình yêu với BIGBANG, đến với FC chúng ta là 1 gia đình... chúng ta đều là VIP và sẽ mãi là như thế :x

... p/s: nếu như trong thời gian ôn thi mọi người có nhớ nhau wa' thì sắp xếp chút thời gian dư ra để chúng ta lại cùng đến nhà kèn và đập phá nhé :x:*

7forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Tue 15 Feb 2011 - 15:50

jashley

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    hôm off vừa rồi ấy
    khi nghe những lời mà chị Win cùng các mem khác nói ở trên sân khấu
    không hiểu sao ẻm ngồi dưới mà nc mắt cũng nhòe ra hết và bỗng dưng cảm thấy khó thở hơn bao giờ hết

8forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Tue 15 Feb 2011 - 23:06

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    Trong giây phút đó tất cả đều hồi hộp, cùng lắng nghe cùng cảm nhận... và giờ đây BIGFAM đang ngày càng đông vui, khăng khít gắn bó với nhau >.<

9forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Wed 16 Feb 2011 - 17:39

jashley

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    chả hiểu khăng khít thế nào mà cứ mỗi lần quen đc vs ai là ck đều bị người ta đập cho một trận
    jhffoj` jhffoj` jhffoj`

10forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Fri 18 Feb 2011 - 14:07

[leon]TkieuGia

mn văn hay chữ tốt quá chỉ tiếc cho0 e chẳng biết :(( viết gì cả :( nhưg e van~ no'i e yeu bigfarm nhiu lam ':X

11forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Fri 18 Feb 2011 - 22:49

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    tớ sẽ sớm trở lại để tiếp tục cùng FC BIGBANG HP bước những bước vững vàng trên K-Pop HP thôi
    tất cả những ai đang tạm thời phải dừng lại cũng hãy thật cố gắng nhé... tớ chỉ mún nói là
    V.I.P GO BIGBANG GO
    YEAH ... ARE YOU READY ;)

12forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 11:31

Vipnew

I love BigFam nhiều lắm..mờ hôm 13 ýk..bận nhưng zui lắm ýk..ai cũng cố gắng hết mình để chuẩn bị cho buổi off thành công lắm..New thỳ ham chơi :"> cứ chạy lig tig kả, sry mọi ng` nhiều :(~

13forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 11:58

jashley

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    Vipnew đã viết:I love BigFam nhiều lắm..mờ hôm 13 ýk..bận nhưng zui lắm ýk..ai cũng cố gắng hết mình để chuẩn bị cho buổi off thành công lắm..New thỳ ham chơi :"> cứ chạy lig tig kả, sry mọi ng` nhiều :(~

ẻm quên mất
    không hỏi ss cóa ở đây
    haizzzzzzzzzz
    tiếc quá
    thôi lại phải hẹn ss khi khác vậy

14forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 16:09

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    hey này... các V.I.P có thể cùng chia sẻ cho mọi người bít là các V.I.P vào FC từ khi nào và bằng cách nào ko ^^~ hihi

15forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 18:08

Sun*monKey

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    ck_lollipop_25 đã viết:hey này... các V.I.P có thể cùng chia sẻ cho mọi người bít là các V.I.P vào FC từ khi nào và bằng cách nào ko ^^~ hihi
    Cháu sẽ mở hàng cho câu hỏi của Bác hén..
    t1:Cháu thật sự xúc động khi đọc bài của bác đêy jhffoj` jhffoj` jhffoj`
    t2:cháu là Vip từ đầu năm 2k9,khi nghe Day by Day...nhưng Sun(S) k nghĩ là S có thể vào đc Fc vì tưởng là có thể Fc lập lâu r,mà S k qen với những Hoạt động đông ng nên ngại k tìm hiểu hoặc có thể Fc chưa lập. nên cũng k tìm hiểu j hết.Nhưng r,cháu vào Fc 2ne1.và tại hum off 2nd của Fc:21-2-2k10(nhớ rõ lắm hjhgjglk )S và Lu nhảy only và gặo Katy và Win ở đếy...rồi Katy và Win gọi S vào Fc.Thực ra lúc đầu S chỉ nhận số đt của Win như 1phép lịch sự chứ k nghĩ mình sẽ tham gia Fc vì mặc dù S thích BB nhưng thếy ở Fc 2ne1 rất vui và trông Katy và Win lúc đấy k có vẻ j là năng động cả(nhất là Katy,nó cử ỉu xìu,thẫn thờ làm sao ếy)và nghĩ chắc Fc cũng k vui vẻ j cả.Nhưng r S quên Fc BB đi vì còn thi cử,vv.vv...đến hè,khi Fc chuẩn bị cho off3,Win gọi S tới..nghĩ là nghỉ hè,cũng chả có việc j làm nên S tới..và ngay buổi đầu tiên đó,S đã phải thay đổi hết tất cả nhưng suy nghĩ trước đây của mình về Fc,Fc có những con ng vui vẻ,thú vị và cũng k kém nghiêm túc khi off staff(hôm đấy là off Staff ạ)Và fc đã mag lại cảm giác mà S chưa từng có ở Fc 2ne1...đó là sự nghiêm túc với buổi Off.vậy đếy,r S đã đến với Fc như vậy đếy... kgjgk kgjgk rồi càng chơi vs Fc,S càng yêu quý cái Fc này hơn...yêu từng con ngưòi...Fc mag lại cho S sự qtâm,chia sẻ như 1 gd...gd BIGFAM...và đến bjo,việc lên nhà Kèn đã như 1 thói quen.Cũng như bác Kẹo,S cũng thân với Win hơn nhưng S nhận thấy..FC BBHP thật sự rất may mắn khi có Katy và Win(cũng như các staff còn lại:Eny,Stone,Liên,Hương...)bởi họ cống hiến cho FC ty lớn,sự nhiệt tình,niềm đam mê và chính bản thân nữa(nói quá tí :)))Win thì ai cũng biết r,con người của sự bùng nổ(nhiều lúc cháy hơi thái qá:)))là ngưòi có qlực và tiếng nói lớn vct nhưng còn Katy,tuy nhiều ng còn nghĩ Ka k đc như W nhưng thực chất Ka cũng năng động và nhiệt huyết lắm lắm...Sau off 5 này sẽ có nhiều sự thay đổi của Fc nhưng thực sự S k mog muốn sự thay đổi đếy 1 chút nào hết.. kjgk kjgk kjgk........muốn các staff như cũ cơ... kjgk kjgk kjgk kjgk kjkhk kjkhk kjkhk

http://yume.vn/nha_tui_ndkknh

16forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 22:08

jashley

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    ẻm áh
    thì đơn giản thôi
    thấy cái Yura bảo là Fc có đợt tuyển mem
    nên ẻm về tim trên nhà bác Gúc
    thì vào đc
    và đang kí cho ẻm và mấy con bạn của ẻm
    chứ đơn giản vậy thôi

17forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 22:29

Vipnew

-New thík BB từ hồi cuối lớp 8 ýk(do bà cj họ tiêm nhiễm :P~)..thế rùi 1 buổi tối đẹp trời cuối năm 2K9 :O~ New thếy thông báo FCBBHP tuyển mem trên Ichat ýk.. zậy là New add ngay lập tứk,qen cj Win và New đăng ký zô FC từ đó ^^~...nhưng time đó New ko join nh` lm', chỷ có off là đi thui..
    -Lúk ýk New chẳng qen ai trong FC-trừ Win..New đã coá 1 q.định táo bạo :))~ thường xuyên qa nhà kèn..làm qen vs m.ng....v..v.v ==> bi h` là thành viên trong Bigfam rùi đới ;))~
    @Sun:FC coá nh` thay đổi thỳ chỷ 1 time thui, :-j S đừng lo qé làm j`..pải động viên staff ýk ^^~
    @Jashley: ờm T_T ss cũng bận nh` qé, ko tỳm e :(~

18forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 23:14

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    tớ thik BIGBANG từ năm lớp 9 và giờ là đại học năm thứ nhất ùi ^^~ có được gọi là già làng ko nhỉ ^^

19forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sat 19 Feb 2011 - 23:37

Vipnew

ck_lollipop_25 đã viết:tớ thik BIGBANG từ năm lớp 9 và giờ là đại học năm thứ nhất ùi ^^~ có được gọi là già làng ko nhỉ ^^

__MaYbE__ nbchgcj nbchgcj

20forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sun 20 Feb 2011 - 9:52

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    sau hôm nay mình sẽ ít online hơn, để tập trung vào chiến dịch ^^~ comeback vào tháng 7 sắp tới :) sẽ có lượng lớn công việc đây :)

21forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sun 20 Feb 2011 - 10:17

jashley

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    ck_lollipop_25 đã viết:sau hôm nay mình sẽ ít online hơn, để tập trung vào chiến dịch ^^~ comeback vào tháng 7 sắp tới :) sẽ có lượng lớn công việc đây :)

cứ làm như mỗi vk có kế hoạch ko bằng ấy
    ck cũng có lè
    một đống lun

22forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sun 20 Feb 2011 - 22:33

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    lịch comeback có thể được chuyển sang tháng 8 rồi ^^~ có thể là nửa năm nữa mới được đặt chân lên sân khấu của off FC đây :) mình sắp lặn 1 thời gian. Để ôn thi lại ĐH ... hú hú KTQD thẳng tiến

23forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Sun 20 Feb 2011 - 22:56

Joker25

Hú hú cố lên em, lên thác loạn vs anh, anh em mềnh lập chi nhánh FC trên ấy =))))))))

24forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Mon 21 Feb 2011 - 15:35

ck_lollipop_25

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    các con, các cháu hay các em ai định thi cấp 3 hay ĐH trường nào thì lên báo danh khẩn trương hjklm

25forum Re: [Random]my thoughts... !!! on Mon 21 Feb 2011 - 18:13

jashley

V.I.P Kool
    V.I.P Kool
    ủa
    sao mãi đến tận tháng 8 nhà mình mới comeback áh
    thì còn sn của của Dae Sung và Young Bae thì sao

ẻm thì chửa thi bây giờ
    nhưng sang năm em mới lên cấp 3
    và Ngô Quyền 3 ơi đợi ẻm nhé
    ẻm sẽ sớm đc gặp Ngô Quyền 3 và mất V.I.P trong đấy lữa
    nhưng nếu có cơ hội
    thì ẻm sẽ thử vào Trần Phú 3 xem sao
    ( học dốt nhưng đc cái hay mơ mộng)

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next